What's new

Tutorial PLDT R051 | Easy Band Locking (FREE)

ty ts di na ko gagamit ng ubus call pag papalit ng band


Screenshot_20220213-085302.jpg
 

Attachments

hello newbie po, ano po root pw ng ro51 v8 sir jerome fw po ung na flash ko.. gusto ko sana itry ung easy bandlock .. TIA
 
hello newbie po, ano po root pw ng ro51 v8 sir jerome fw po ung na flash ko.. gusto ko sana itry ung easy bandlock .. TIA
Pwede mo rin upload sa config .. yung nasa UI

1644748995478.png

Same lang pala sila ng function .. anyways ang pass ng root ay root ..
 

Attachments

Last edited:
thanks po sa update.. naupload ko na po and working po sya ...

sa root pw namn invalid root/notion buti may other way ma update gui.. :D
 
Good day mga paps, medyo hindi ko nasundan yung thread medyo slow kase ako. May luma po akong r051 (pldthome) na naka v10.1.1. gusto ko sana ma openline permanently tapos mag add ng change band at downgrade(kung meron po) na unli reset na di mawawala lahat nung feature na nabanggit ko.

Gagamit po ako ng pc. May putty ako for telnet. Salamat
 
Baka walang coverage ng bands .. Check mo na lang isa-isa..
meron naman bago ako mag easy band locking ts nagpapalit palit kase ako madalas kapag di stable net ko sa ml 28-41 pinapalit ko ewan ko kung bakit nagred sya after easy band lock

eto ata problema ts yung sa apn name nya pano kaya ayusin
Screenshot_20220216-230650.jpg
 

Attachments

Last edited:
Meron, pero meron din nakakalat dito at sa yōútubé search mo lang yung kay sir jerome
Na downgrade kuna to R051 V8 pagkatapos sinunod ko TUT ni sir Jhowel yung permanent openline.Need paba pumunta sa MEP setting?ayaw kasi ma Unlock sa MEP

Panu ma fix to? R051 v8 openline
Screenshot_20220217-002343288.jpg
 

Attachments

Last edited:
Ano original software at baseband version mo?

kung baseband 4.1 hindi mo mauunlock via mep yan

meron naman bago ako mag easy band locking ts nagpapalit palit kase ako madalas kapag di stable net ko sa ml 28-41 pinapalit ko ewan ko kung bakit nagred sya after easy band lock

eto ata problema ts yung sa apn name nya pano kaya ayusin
View attachment 1823974
Theory ko is B3 (TDD) yung na kokonectkan mo .. Kasi itong nasa config B3 (FDD) ..,
 
Last edited:
Ano original software at baseband version mo?

kung baseband 4.1 hindi mo mauunlock via mep yan


Theory ko is B3 (TDD) yung na kokonectkan mo .. Kasi itong nasa config B3 (FDD) ..,
Baseband 4.1 pala to,may ibang Way ba para ma unlock?
 
Thanks for this guide, successful naman. R051 V8 Po.

Gusto ko lang po tanungin kung pwede bang i-disable/turn off ang LIGHT INDICATORS without touching the hardware part po(I am thinking if somehow may i-edit lang sa files or i-run na commands para ma-off ang lights). 👀
 
Thanks for this guide, successful naman. R051 V8 Po.

Gusto ko lang po tanungin kung pwede bang i-disable/turn off ang LIGHT INDICATORS without touching the hardware part po(I am thinking if somehow may i-edit lang sa files or i-run na commands para ma-off ang lights). 👀
Pwede i-turn off yung led lights.
check mo sa ubus list -v ... may all_leds_off .. kaso e at wifi led lang yung na o.off, tapos pag tinurn off mo yung sa signal eh nagrereboot (hindi ko alam bakit)
 
boss openline na Po Ang R051 ko v-008 pwedi ko bnag I upload nalang sa configuration management Ang tar files?

thanks po sa update.. naupload ko na po and working po sya ...

sa root pw namn invalid root/notion buti may other way ma update gui.. :D
Boss openline Po Ang R051 ko firmware po ni sir jhowell pwedi ko ba I upload sa configuration management nya Ang tar para ma access ko Ang bandlock hand ba msisira router ko?

ty ts di na ko gagamit ng ubus call pag papalit ng band


View attachment 1819859
Boss openline Po Ang R051 using file sir Jerome pero Wala Po bandlock pwedi ko ba I upload nalang Ang (tar file bandlock) sa configuration management? Saka anu na Po Ang magiging password Ng dashboard kopag na upload kona Ang tar file?
 
Last edited:
boss openline na Po Ang R051 ko v-008 pwedi ko bnag I upload nalang sa configuration management Ang tar files?


Boss openline Po Ang R051 ko firmware po ni sir jhowell pwedi ko ba I upload sa configuration management nya Ang tar para ma access ko Ang bandlock hand ba msisira router ko?


Boss openline Po Ang R051 using file sir Jerome pero Wala Po bandlock pwedi ko ba I upload nalang Ang (tar file bandlock) sa configuration management? Saka anu na Po Ang magiging password Ng dashboard kopag na upload kona Ang tar file?
Oo, pwedeng pwede mo upload yan .. web files lang yan .. nawawala pag restore factory settings ..

Baseband 4.1 pala to,may ibang Way ba para ma unlock?
Delete IMEI ..
Disadvantage pag wala IMEI
example sa Trams .. Mukhang sa Trams uso .. Blocking Data or Barred nila pag ganyan..
 
Back
Top