What's new

Tools Huawei E5573Cs-933 Openline + 3 CPU, 3 Webui + Tweaked + Video Tutorial

Ok ba?


  • Total voters
    64
Status
Not open for further replies.
paps pa hingi ako ng file ng bin openvpn. test ko kay Bouygues Webui gumana kasi port ni adb
607122


607123
 

Attachments

Need po ba ng legit internet para ma check or update yung firmware sa mismong dashboard sir ? Naka vpn kasi ako baka yun ang dahilan kaya error checking updates .
 
yung b593s may adb na pero
ayaw mabuksan ang mga dapat mabuksan
big problem ako dito na open ko na si telnet at adb kaso sa ibang procedure kaya d na ako maka install ng Update CPU nag error code 19 pero nag search ako sa google kailangan daw e close aang huawei dashboard pero ayaw parin think ko nga sira na pocket wifi ko hahah kaya kayo huwag munang kaikutin wifi nyo baka ma tulad kayo sa akin #deadboot error code 19
 
big problem ako dito na open ko na si telnet at adb kaso sa ibang procedure kaya d na ako maka install ng Update CPU nag error code 19 pero nag search ako sa google kailangan daw e close aang huawei dashboard pero ayaw parin think ko nga sira na pocket wifi ko hahah kaya kayo huwag munang kaikutin wifi nyo baka ma tulad kayo sa akin #deadboot error code 19
any solution sa error code 19 pag last install yung CPU? kasi nag kakaroon ako ng error code 19 pero tama yung model at firmware.. mukang big problem ako ngayon...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top