What's new

Android Hello im a Developer and also a sideline technician kung may tanong kayo sasagutin ko

Yung redmi note 7 ko after a year humina na sagap ng signal panu Kaya gagawin? Tsaka Saan Ka bumibili ng cellphone parts online?
 
panong hindi paki explain tska pakita mo ss bro
I mean Hindi sya ma install bro

panong hindi paki explain tska pakita mo ss bro
I mean Hindi sya ma ins
panong hindi paki explain tska pakita mo ss bro
Screenshot_2022-10-29-06-40-28-710_shareit.lite.jpg
 

Attachments

Need pa din ba naka download mode and naka USB debugging, u know pag nag ba-bypass gamit yang tool mo boss?
 
sa mtk wala meron din sa qualcom pero pili lang unlock ubl


well ako dol mostly more on software releated issue kasi ako so im not well experience sa mga hardware like malaman if nabuksan na 2nd
is sa poco issue ang alam ko if hindi nakaya ng reheat or any method without removing any parts is need na talaga ma reball


iBypasser android bro available 50 pesos a day bawal po tayo mag banggit ng any social media here pagagalitan tayo 😁 pangalanan konalang sasabihin ko Albert La viña Cortel


Need mo server removal dol


Unlocktool bro


Wag mona subukan dol if wala kayo experience baka lalo lang mapahamak device nyo sayang lang
may link ka po ba boss,? nagsearch po sa google. parang may server error po na lumalabas po. salamat po.

Pm mo sakin dol baka may ma isuggest ako sayo


on working pa tool ko para sa Kirin chipset
maraming salamat po
 
sir marunong ka ba mag downgrade ng phone from android 11 to android 10. oppo a54 through remote

ayaw kasi ma unlock ang bootloader nitong phone ko kasi naka android 11, may ρá†ch kasi recently sa updates ng ColorOs CPH2239_11_C.23 na nag pi prevent na e unlock ang bootloader ng phone at sabi din ng iba na mga oppo a54 user din, hindi na raw makaka pag downgrade ang phone simula mag android 11 updates na

may ways kaba dito sir, para ma unlock ang bootloader ng oppo a54 ko, im planning to root my device po kasi gusto ko e install through magisk ang dolby module.

waiting for your response po
 
Last edited:
Paano po boss pag ganito.? ano po kaya problema sa pagbypass ko po?
View attachment 2320945
Fastboot unlock muna

sir marunong ka ba mag downgrade ng phone from android 11 to android 10. oppo a54 through remote

ayaw kasi ma unlock ang bootloader nitong phone ko kasi naka android 11, may ρá†ch kasi recently sa updates ng ColorOs CPH2239_11_C.23 na nag pi prevent na e unlock ang bootloader ng phone at sabi din ng iba na mga oppo a54 user din, hindi na raw makaka pag downgrade ang phone simula mag android 11 updates na

may ways kaba dito sir, para ma unlock ang bootloader ng oppo a54 ko, im planning to root my device po kasi gusto ko e install through magisk ang dolby module.

waiting for your response po
kaya pm moko sa fb albert la viña cortel
 
Back
Top