What's new

Android Hello im a Developer and also a sideline technician kung may tanong kayo sasagutin ko

Artimatrix

Forum Veteran
Joined
Oct 30, 2019
Posts
1,270
Reaction
3,997
Points
819
Age
23
Hello mga ka PHC ako nga pala si Artimatrix o Albert La Viña Cortel I'm a sideline tech so if you have any question related to your phone you can ask me
Kaya kopo kayong mabigyan ng advice about your phone issue and also nag reremote service din po ako online
all you need is PC or Laptop and stable internet
kung taga PHC ka may discount kayo sakin :)

I can fix almost software related issue
Mi account | Disable Mi Cloud thru sideload or Testpoint | pwidi ring Server Removal for Clean MI cloud
Apple Activation or issues
Deadboot problems ->software only

Developer din po ako ng tool na iBypasser Android
1666349153304.png
 

Attachments

Last edited:
Advisable ba nag magdowngrade ng phone ? Kase sakin vivo y12 old model simula nung inupgrade koto koto sa android 12 naging slow performance na sya . Although lagi din ako naguupdate ng android system pag nagpopopup . Pero lalong nag sslow . Mas goods pa nga gamitin yung oppo f1s ko which is mas old pa yun
 
Sir ano po ba pinag Kaiba ng Unthered and tethered kapag mag Babypass ng Iphone? Ano po ung mas Accurate gamitin sa Dalawa? SALAMAT PO IN ADVANCE
 
boss..tanong ko lang..yung mi max 2 ko na phone...ntapon ng anak ko...di na sya mag on... Hanggang...fastboot nlng sya..tapos kung eoff ko tsaka on ulit fastboot na naman...nakailang charge na..wala pa din..anu kaya sira?di kaya grounded?ung buttons?dretso kasi sya ngfafastboot..
 
boss..tanong ko lang..yung mi max 2 ko na phone...ntapon ng anak ko...di na sya mag on... Hanggang...fastboot nlng sya..tapos kung eoff ko tsaka on ulit fastboot na naman...nakailang charge na..wala pa din..anu kaya sira?di kaya grounded?ung buttons?dretso kasi sya ngfafastboot..
Possible yung volume buttons dol check molang

Legit to ito gamit ko sa mga Iphone at ipad for bypass :D
Gawa ng Co developer ko yan ibypasser apple dol si rhanzie07
 
Hellow po sir ask lang po kung may alm kau sa loptop d sya nag power ung loptop kahit i charge asus loptop ok namn ung charger
 
Back
Top