What's new

Closed Yong may questions about sa rom nyo pano i mod ask nyo lang ako

Status
Not open for further replies.
Ate tanong lng po kung pano
Ma fix ung backup rom na nag stuck sa logo or as boot

Alcatel ROM po Ito eto po ung stockrom ko

Problem ko lng po nag iistack lng sya sa boot at sa logo
 
Ate tanong lng po kung pano
Ma fix ung backup rom na nag stuck sa logo or as boot

Alcatel ROM po Ito eto po ung stockrom ko

Problem ko lng po nag iistack lng sya sa boot at sa logo
nako sir reflash na need nyan need pc po . . if hindi mo alam pano or wala k experience sa gnyan mas mgnda pag sa techky mo na ipaayos baka kasi mas masira pa
 
Ma'am may tanong ako ginalaw ko kc ung systemUI.akp ko tapus nag blank ung cp ko na wala ung mga apps ni hard reset ko na pero blank parin kaya pina lagyan ko ulit ng mga apps sa mga magagaling sa cp pero ang problema ko ung ivang setting hnda na ma open kahit signal sa taas hnde ma kita at hnde na rim makababa ung screen sa taas dahil sa systemUI na nagalaw ko baka may alam ka pano ma ivalik ty
 
OOkE="PHC Miss Yhe, post: 6290776, member: 665556"]nako sir reflash na need nyan need pc po . . if hindi mo alam pano or wala k experience sa gnyan mas mgnda pag sa techky mo na ipaayos baka kasi mas masira pa[/QUOTE]
Ok po ate salamat po!! :)
 
Ma'am may tanong ako ginalaw ko kc ung systemUI.akp ko tapus nag blank ung cp ko na wala ung mga apps ni hard reset ko na pero blank parin kaya pina lagyan ko ulit ng mga apps sa mga magagaling sa cp pero ang problema ko ung ivang setting hnda na ma open kahit signal sa taas hnde ma kita at hnde na rim makababa ung screen sa taas dahil sa systemUI na nagalaw ko baka may alam ka pano ma ivalik ty
reflash lang yan . . needed pc . . para mabalik lahat sa stock nag corrupt na ata yong system nya eh
 
OOkE="PHC Miss Yhe, post: 6290776, member: 665556"]nako sir reflash na need nyan need pc po . . if hindi mo alam pano or wala k experience sa gnyan mas mgnda pag sa techky mo na ipaayos baka kasi mas masira pa
Ok po ate salamat po!! :)[/QUOTE]
welcome po hihi
 
REQUIREMENTS:
Rooted

You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
ROM LINK:
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
*PROCEDURE*
Step 1
.Remove battery and place back again to make sure your phone is off.
Step 2. RECOVERY MODE.
Press And Hold Power Button First, After 1 sec
Press Volume Down. When "Flare S3 Lite" Appear In The Screen , Release The Power Button.
Just Press And Hold Volume Down Until "No Command" or "没有命令" Apper In The Screen
Press Volume Button To See The Options. -Use Volume Button To Scroll Up/Down. And Power Button To Select
Step 3. Once you see "apply update from external storage" .. go there.. locate CWM (Philz_Non_Touch_Recovery).. Just update Click. yes yes until blue sky appear
Step 4. NOTE: MAY BUG KASI YUNG CWM.. akala mo lumalaktaw pag pinipress mo ung volume twice... ung totoo hindi talaga lumalaktaw un.. kaya kaylangan nyo dito is COMMONSENSE...yan ang pang anim na sense ng tao..
Step 5. then Go to wipe data/factory reset... Then clean to install new rom.. wait to finish wiping.
Step 6. Now install zip ... GO TO CHOOSE ZIP FROM ext- sd card... Locate XPERIA ROM... Then install mo Click yes and yes again '.. wait until success
Step 7. sa CWM parin back .. back... back... reboot the device na. yes..yes. tapos auto matic pupunta sya sa stock recovery... ngaun reboot the device ulit... NOW SEE WHAT YOU GOT...
common bug
di kaya mag uninstall ngapp ang launcher ng xperia.. kaya kung may iuunstall kayo direct na kayo sa app manager..
ENJOY
PAG MAY PROBLEM.. FACTORY RESET O REFLASH LANG HA'
PAG WALA PARIN.. FLASH KA NA LANG STOCK ROM..
credits
advan s4k star mini
Remember: don't forget to backup your rom before you proceed.
 
Mam meron din po ba sa Cloudfone Geo Q304G ? 4.4.2 gusto ko sana maging itsyurang huawei pwede poba yun or asus? notice me po :)
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top