What's new

Help Xiaomi Poco F3 Mi account lock

Boss saan ka po nag rent? Akin po kasi poco x3 pro eh
hanap ka sa faceebook lods search mo unlock tool rent , may nagcocoment jan mga seller.
caution lang po sabihin mo muna pa try, bago ka bayad kase baka ma scam ka. ipa login mo muna sila sa pc mo.tapos bayad ka na pag tapos na.

Boss saan ka po nag rent? Akin po kasi poco x3 pro eh
pero eto marerecommend ko pm ka saken
 
Last edited:
MUI 13 ka pops stable ganyan yong sakin nag bootloader ren ako bypass nag downgrade ako from MUI 14 to 13

Madali lang ma unlock 6 days lang aantayin bata nasama mo ang process ng pag unlock
 
Boss pa pm nlng po ako sa fb boss d ako maka pm dito "Cris Gelogo" yn po pangalan ko, huhuhu thanks po
 
Fastboot lang yan... Pang flash mo ng new stockrom.. i set mo din sa tool na erase lahat ng account
Sa mi flash tool boss?

hanap ka sa faceebook lods search mo unlock tool rent , may nagcocoment jan mga seller.
caution lang po sabihin mo muna pa try, bago ka bayad kase baka ma scam ka. ipa login mo muna sila sa pc mo.tapos bayad ka na pag tapos na.


pero eto marerecommend ko pm ka saken
Pa pm po boss huhu, wala din kasi akong pera, student plang, Cris Gelogo po fb ko
 
Sa mi flash tool boss?


Pa pm po boss huhu, wala din kasi akong pera, student plang, Cris Gelogo po fb ko
unlock tool po yung gamet dapat yung ρáíd. pm ako sayo irefer ko to kase d2 din ako nag rent sa kanya
 
unlock tool po yung gamet dapat yung ρáíd. pm ako sayo irefer ko to kase d2 din ako nag rent sa kanya
Pa pm ako boss sa fb boss kung saan pwede mag rent boss nga ρáíd version?

unlock tool po yung gamet dapat yung ρáíd. pm ako sayo irefer ko to kase d2 din ako nag rent sa kanya
Cris Gelogo po name q sa fb
 
Last edited:
download ka fastboot rom para sa unit mo tas unzip mo yung rom. pindot volume down button, at power ng sabay para mapunta sa fastboot then tsaka mo isaksak sa pc. ngayun punta ka sa folder ng na unzip mo ng fastboot rom hanapin mo yung file na flash all pindutin mo at mag matik mag flash ng rom sa cp mo yan. tangal ang mi account na nyan pag boot nyan.
 
ayos mga gantong thread marami akong nasagap na info HAHAHAHAHAHA nag babalak ako bumili ng mga cellphone na naka Mi Account Lock ih, mas mura pa naman HAHAHAHAHHA dami sa marketplace
 

Similar threads

Back
Top