Help Xiaomi Poco F3 Mi account lock

1685438540305.png


Try mo to! Sana gumana 😌😊
Link: You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
1685438552871.png
 

Attachments

try mo muna yang binigay ko sayo kung gagana.. Kung wala akong pupuntahan tuturuan kita via TV.. 😌😊
sge po boss pano ba mag private message d2.

try mo muna yang binigay ko sayo kung gagana.. Kung wala akong pupuntahan tuturuan kita via TV.. 😌😊
aasahan ko po yan boss ahh e flash ko ulet ng stock rom para sayo kahet pinagawa ko na kase naka stuck sa 61% yung battery lagi. gusto ko din kase matuto.
 
Last edited:
okay lang po ba kung mag tatanong ako?
pano po mag dl ng apps na ganyan tapos habang di gumagamit ng internet? sa device lang po ba dapat walang internet?


okay lang po ba kung mag tatanong ako?
pano po mag dl ng apps na ganyan tapos habang di gumagamit ng internet? sa device lang po ba dapat walang internet?
Oo paps, pagka reboot mo wag mo coconnect sa internet, tapos install ka nlng ng firewall apps, dl ka sa ibang phone ng apk, copy mo.

Pag nablock mo na traffic ng updater saka find device, pwede mo na iconnect ulit.
 
Last edited:
Oo paps, pagka reboot mo wag mo coconnect sa internet, tapos install ka nlng ng firewall apps, dl ka sa ibang phone ng apk, copy mo.

Pag nablock mo na traffic ng updater saka find device, pwede mo na iconnect ulit.
pano ko maaopen apps boss pag wala ako access kahet isang silip man lang sa home screen
eto po example picture nya.

IMG_20191206_104343.jpg
 

Attachments

pano ko maaopen apps boss pag wala ako access kahet isang silip man lang sa home screen
eto po example picture nya.

View attachment 2662010
Na erase mo na ba persist?

  • fastboot erase persist
  • reboot phone
  • DO NOT connect sa internet
  • block app traffic: system updater, find device
  • you can now use internet w/o mi lock re-triggering.
 
Last edited:
Jan ka naStock? need mo iBypass Yan.. 😌
paturo boss pano hhahaha, kahit konting basbas ng TV naman jan

Na erase mo na ba persist?

  • fastboot erase persist
  • reboot phone
  • DO NOT connect sa internet
  • block app traffic: system updater, find device
  • you can now use internet w/o mi lock re-triggering.
di pa po kase di ko alam pano ako hahanap ng app na di ko pa na aacess yung home screen
 

Similar threads

Back
Top