What's new

Tutorial Solve PLDT FX-ID3 & Disable auto update firmware.

Dati yung pldt na 1.1.0 yung may bandlocking, Bro 👍👍

Nung ma downgrade kahapon yung smartbro firmware 1.2.4, dahil inde maka connect limited service, tapos d makontento, nilagay ko ulit yung may Pldt firmware na may bandlocking, nade detect 2 bar signal pero inde maka connect, tapos nakalagay naman na valid sim, ano kaya nangyari connecting lang at limited service, kaya nag try ako ulit ibang firmware yung smartbro firmware 1.1.3T, ganun parin connecting limited service

Nakaka panibago wala bandlocking yung smartbro pocket wifi minsan ayaw pa gumana, browsing sa ibang website pati sa gaming ayaw din mag Load, hahah pati sa Y⊕ùTùbé need pa gumamit dns para maka browse hehhe
1.Try mo kaya e update boss sa 1.1.1 firmware. Tapos balik ka sa procedure sa ginawa ko at saka nag update ako sa post, naglagay ako ng firmware 1.1.0

2. Pagtapos ma downgrade ulet. Off mo yung remote upgrade then factory reset mo agad para hindi magkaroon ng debug sa loob ni pldt.

3. Pag hindi parin. Try mo ko e contact thru fb baka matulungan kita.
 
1.Try mo kaya e update boss sa 1.1.1 firmware. Tapos balik ka sa procedure sa ginawa ko at saka nag update ako sa post, naglagay ako ng firmware 1.1.0

2. Pagtapos ma downgrade ulet. Off mo yung remote upgrade then factory reset mo agad para hindi magkaroon ng debug sa loob ni pldt.

3. Pag hindi parin. Try mo ko e contact thru fb baka matulungan kita.

Salamat Lodi, gawin later pag inde Bc. Mukhang sablay. Mas maganda Tanggal sim, Para inde may Auto updates, may duda din ako baka block na Imei, kaasar smart/pldt luma na block pa rin, Bale Smartbro fx id3 yung akin, 3 to 4 years old mabilis din kac pag openline at nakabandlock👍👍
 
Last edited:
Salamat Lodi, gawin later pag inde Bc. Mukhang sablay. Mas maganda Tanggal sim, Para inde may Auto updates, may duda din ako baka block na Imei, kaasar smart/pldt luma na block pa rin, Bale Smartbro fx id3 yung akin, 3 to 4 years old mabilis din kac pag openline at nakabandlock👍👍
Sige boss. Keep it up :)
 
1.Try mo kaya e update boss sa 1.1.1 firmware. Tapos balik ka sa procedure sa ginawa ko at saka nag update ako sa post, naglagay ako ng firmware 1.1.0

2. Pagtapos ma downgrade ulet. Off mo yung remote upgrade then factory reset mo agad para hindi magkaroon ng debug sa loob ni pldt.

3. Pag hindi parin. Try mo ko e contact thru fb baka matulungan kita.
May new update nanaman boss Wala na ung local upgrade
 
Back
Top