What's new

Closed RELEASED UPDATE! JULY 10, 2020 GTM NOLOAD v7.0 FASTCONNECT for PC-LAPTOP user ( Added Backup Config)

Status
Not open for further replies.
Hello sa mga gumagamit ng HPI ni sir alnerabner Pwede pong malaman yung duration ng connection nyo po?
 
sir salamat po sa binigay niyo... Working po sa akin nagcoconnect... But ayaw po mag load ng kahit anu mahina po signal samin h+ lang... Pero salamat pa rin sir naappreciate ko lahat ng effort mo sir... Keep it up sir madami ka pang matutulungan sir... Thanks sir
 
thanks boss working as always naman hehe mabilis yung backup... no browse yung isa sakin medyo matagal lang talaga mag reconnect pag ka dc pero minamanual click ko yung reconnect button sa hpi kasi minsan stock na sya di na nagauto reconnect may tricks kaba jan boss para mabilis mag reconnect? v3-v5 mabilis sila mag reconnect sana ganun na din next update thanks boss and more power thanks sa pag share :D :D
 
3 seconds minimum 25 seconds max random ehh pero pansin ko madalas ganyan sakin pag downloading pero pag stream mga inaabot ng 35 seconds max bago ma dc
 
3 seconds minimum 25 seconds max random ehh pero pansin ko madalas ganyan sakin pag downloading pero pag stream mga inaabot ng 35 seconds max bago ma dc
 
3 seconds minimum 25 seconds max random ehh pero pansin ko madalas ganyan sakin pag downloading pero pag stream mga inaabot ng 35 seconds max bago ma dc
Same sir but have you tried it with redeemed promo? Curious ako sa iba nakaka pag download sila kase sa'akin if mag DDL ako after ma disconnect nag eerror na yung Dinadownload ko.
 
sir salamat po sa binigay niyo... Working po sa akin nagcoconnect... But ayaw po mag load ng kahit anu mahina po signal samin h+ lang... Pero salamat pa rin sir naappreciate ko lahat ng effort mo sir... Keep it up sir madami ka pang matutulungan sir... Thanks sir
madaling araw mo gamitin kung mag download ka para sure na makaka download ka ng movies
 
1591444610796.png

1591444675969.png
 

Attachments

Status
Not open for further replies.
Back
Top