What's new

Closed Redmi 7 bootloader lock

Status
Not open for further replies.
hind ma flash lods sa mababa :(
1590322088945.png
 

Attachments

pwede pa yan ma unlock bootloader nyan basta yung account ni ginamit mo pang unlock gamit official app nila is dun mo ginamit dyan sa cp mo,tas ulitin mo flash tas dapat wag mo na muna i lock bootloader try mo muna kung nag work yung firmware saka mo na i lock pag working na :)
 
pwede pa yan ma unlock bootloader nyan basta yung account ni ginamit mo pang unlock gamit official app nila is dun mo ginamit dyan sa cp mo,tas ulitin mo flash tas dapat wag mo na muna i lock bootloader try mo muna kung nag work yung firmware saka mo na i lock pag working na :)
sa tingin ko ito nalang ang way
 
ONCLITE V11.0.5.0 yan curen version ko now diko na ma down grade at ma flash.

mga sino bukan kong version
eto List
CHINA V10.3.1.0 try to downgrade no luck
Onc Global V10.3.1.0 naman try to downgrade no luck
China V11.0.4.0 yan na pinaka latest nila try to downgrade but no luck paren..
 
ONCLITE V11.0.5.0 yan curen version ko now diko na ma down grade at ma flash.

mga sino bukan kong version
eto List
CHINA V10.3.1.0 try to downgrade no luck
Onc Global V10.3.1.0 naman try to downgrade no luck
China V11.0.4.0 yan na pinaka latest nila try to downgrade but no luck paren..
fastboot ba ginamit mong method ts?
 
Kung custom rom ka dati then babalik ka sa miui na rom

dapat nung nag flash ka ng rom sinunod mo dapat twrp , kasi ang alam ko yung miui official roms my kasamang Miui Recovery , so dapat after mo maginstall ng rom nag install ka ulit ng new recovery . Pero ang alam ko kaya payan ireflash mo ulit ulitin mo sa step 1 yung ininstall mo
 
Kung custom rom ka dati then babalik ka sa miui na rom

dapat nung nag flash ka ng rom sinunod mo dapat twrp , kasi ang alam ko yung miui official roms my kasamang Miui Recovery , so dapat after mo maginstall ng rom nag install ka ulit ng new recovery . Pero ang alam ko kaya payan ireflash mo ulit ulitin mo sa step 1 yung ininstall mo

ok yung global v11.0.5.0
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top