What's new

Help Question about custom rom

Cutieful

Eternal Poster
Established
Joined
Jan 19, 2018
Posts
806
Reaction
417
Points
289
Meron kasi akong phone year narin tagal neto sakin, nakavpn lang ako lagi dahil nakalock yung mi account. Binenta lang to sakin nang cheap tapos binypass ko lang.

Then may nabasa ako na kapag nag custom rom daw ay di ka na gagambalain ng mi account lock na yan

so nagtry ako maginstall ng custom rom

Unlocked na bootloader neto, lahat ng driver nakainstall na sa laptop. Nalagyan ko narin ng twrp yung phone ko.

Unang try ko ng pixel experience, black screen lang siya, pero nag vivibrate, parang softbrick lang since napunta ko sa fastboot at nadedetect ng pc.

inulit ko yung process nilagyan ko ng stock rom, inunlock bootloader at twrp, ininstall yung pixel experience at black screen parin.

So nagdecide ako maghanao ng ibang rom, corvus os.
Pagkainstall ko nahardbrick ko yung phone, and to make the long story short, naayos ko naman yung phone kakaresearch ko HAHAHAHA, at tinry ko pa ulit at na hardbrick ko ulit(Tindi ko dito) And narecover ko

So ang tanong ko is, di ba naiinstallan ng custom rom yung mga nakalock na mi account, or di talaga supported ng redmi note 8 pro yung custom rom? Or, may mali lang talaga sa process ko, kasi hardbricked phone nga nasundan ko process ng pagrecover sa YøùTùbé, yung pag install pa kaya ng custom rom... Sana may pumansin.

Also willing tumanggap ng lecture HAHAHAHAHA
 
Konting brick pa pwede ka na gumawa ng bahay, Ts. Hahaha. On serious note, while yt tutorials are okay, most of the time they're outdated. Do check xda-forums for up-to-date tutorials.
 
No need Mi Account
will try it po later, thank you! ❤️

Konting brick pa pwede ka na gumawa ng bahay, Ts. Hahaha. On serious note, while yt tutorials are okay, most of the time they're outdated. Do check xda-forums for up-to-date tutorials.
Yun nga po eh, brick lang nang brick HAHAHAHAHA

Konting brick pa pwede ka na gumawa ng bahay, Ts. Hahaha. On serious note, while yt tutorials are okay, most of the time they're outdated. Do check xda-forums for up-to-date tutorials.
thank you po sa info, bababad ako sa xda
 
Yung poco f1 ko may mi acc. Pinabypass ko
At instant unlock bootloader, nkapag flash nmn ako custom rom

Nka redmi k30 5g speed nko
Ask ko lng sino na nkoag try ng Gsm sandwich battery dto at saan pwede mag order
Meedyo pansin ko na nadedegrade na battery ko
 
Yung poco f1 ko may mi acc. Pinabypass ko
At instant unlock bootloader, nkapag flash nmn ako custom rom

Nka redmi k30 5g speed nko
Ask ko lng sino na nkoag try ng Gsm sandwich battery dto at saan pwede mag order
Meedyo pansin ko na nadedegrade na battery ko
Solid yang gsm bumigay na din batt ng f1 ko pumutok buti batt lang nag ka prob. Supported din fast charging jan
 

Similar threads

Back
Top