What's new

Poco M3 good as new after Free customer Service Repair

So far ok pa naman poco m3 ko 5 months old nasa latest miui version sya unli reboot pa sana di na maapektohan ng deadboot issue 😄
 
Mga boss kakagaling lang din ng phone ko from customer service, tas latest update na sya MIUI 12.0.9.0, nakapatay an yung auto update ko and my bagong lumabas nanaman na update MIUI 12.0.10.0 iupdate ko ba? or wag na muna?
 
Mga boss kakagaling lang din ng phone ko from customer service, tas latest update na sya MIUI 12.0.9.0, nakapatay an yung auto update ko and my bagong lumabas nanaman na update MIUI 12.0.10.0 iupdate ko ba? or wag na muna?
Huwag mo nang i-software update ang phone mo upang safe as advised by service center crew...
 
Ano bang ma-sa-suggest mo lods na kapalit ng Poco na pang gaming din at katapat specs at presyo?
same producer naman kasi si oppo vivo redmi realmi xiaomi mi pero mas stable ang board ni oppo at vivo and sa software nila is mas ok ang update
kahit mejo mahal sila mapapanatag ka naman kahit uminit oh ano pa man ang mangyare sa kanila mura ka mapapamura ka naman buwan lang dedo na haha bumibitaw kasi ang power ic niya yan ang dahilan kung bat nadedeadboot yan
 
same producer naman kasi si oppo vivo redmi realmi xiaomi mi
Di ba 2 na manufacturer lods?
BBK yata yung Oppo, Vivo, Realme
Tapos Xiaomi yung Redmi, Mi

BBK Electronics Corporation
Oppo, Realme (former sub brand of Oppo), Vivo, iQOO (former sub brand of Vivo), and OnePlus

Xiaomi Corporation
Xiaomi Mi, Redmi, Poco (sub brand), Black Shark
 
Di ba 2 na manufacturer lods?
BBK yata yung Oppo, Vivo, Realme
Tapos Xiaomi yung Redmi, Mi

BBK Electronics Corporation
Oppo, Realme (former sub brand of Oppo), Vivo, iQOO (former sub brand of Vivo), and OnePlus

Xiaomi Corporation
Xiaomi Mi, Redmi, Poco (sub brand), Black Shark
uhm di na ko familliar pero mas ok ako sa vivo oppo pag dating sa stability ng hardware sa software
 
Back
Top