What's new

Pano po magcashout dto po sa 7Club?

jeannel25

Grasshopper
Joined
Sep 14, 2022
Posts
3
Reaction
1
Points
14
Guys,question po.Pano po magcashout dto po sa 7Club?Does somebody knows the run around bho ko pa lang sya nilalaro.Iba ksi cashout nya unlike sa Fhmgame mas user friendly.Tnxs in advance po sa me alam.Godbless

Screenshot_20220924-014456_7Clubs.jpg Screenshot_20220923-191322_7Clubs.jpg
 

Attachments

Need mo ma reached need na turn over

Need depo Dyan if I recall bago maka wí†hdráw. D ko n Kasi maalala

D scam Yan. .

190k pa Lang nmaan balance mo rin eh.
 
Last edited:
Pag kka alam ko dyan kilangan mo mag recharge or deposit muna ng 100 pesos bago ka mka wí†hdráw.

Ang 100k dyan katumbas lang ng 100 pesos
 
Need mo ma reached need na turn over

Need depo Dyan if I recall bago maka wí†hdráw. D ko n Kasi maalala

D scam Yan. .

190k pa Lang nmaan balance mo rin eh.
Hellow pls pki tulong po ng recharge po ako but hindi ko po na reciv ang pera po...hindi ko rin po ma contact ang costumer service po...

Pag kka alam ko dyan kilangan mo mag recharge or deposit muna ng 100 pesos bago ka mka wí†hdráw.

Ang 100k dyan katumbas lang ng 100 pesos

Pag kka alam ko dyan kilangan mo mag recharge or deposit muna ng 100 pesos bago ka mka wí†hdráw.

Ang 100k dyan katumbas lang ng 100 pesos
Hello po kasi po nag recharge po ako pero hindi pumasok ang
Pag kka alam ko dyan kilangan mo mag recharge or deposit muna ng 100 pesos bago ka mka wí†hdráw.

Ang 100k dyan katumbas lang ng 100 pesos
Hi po cn u help me po kasi po ng recharge po ako hindi pumasok po ang pera po thnx po bla my idea po kayo saan pwdemcontact ang costumer servce po

Hellow pls pki tulong po ng recharge po ako but hindi ko po na reciv ang pera po...hindi ko rin po ma contact ang costumer service po...




Hello po kasi po nag recharge po ako pero hindi pumasok ang

Hi po cn u help me po kasi po ng recharge po ako hindi pumasok po ang pera po thnx po bla my idea po kayo saan pwdemcontact ang costumer servce po
Thnk u po
 
Last edited:
Back
Top