What's new

Closed Old but working na ulet! tnt ubnlock 100% working 50-50 naman sa ibang loc [open for all pasok na!]

Status
Not open for further replies.
Salamat TS! badtrip kc ung tp10 + t2 dati 2gb na co-consume ko before ma block ung sim but now almost 800mb nlng per day w/c is not enough for some vid tutorials I currently watching so dyahe talaga. Salamat hope it works mamaya If ever ma block ang sim ko.

P.S.

I know it's kinda of topic but if possible will someone recommend a promo w/ 2gb consumption per day, TNT preferably. Thanks!
 
Hi ts, what do you mean by:
ilapag ang blocked tnt sim sa cellphone?

Do you mean tanggalin then ilagay ulit sa cp or what? Thanks in advance :)
 
sa pocket wifi ko po nilagay ang sim nung nablock sya, tapos inON ko yung data nga cp ko and then tinangalan ko ng sim at sinalpak ko po yung sim na blocked galing sa pocketWifi. automatic kasing nagRerestart ung phone ko pagmay new sim. after restart may data na ulit ako. im not sure kung dahil ito ginawa ko kaya na unblock ako. try nyo nlng baka magwork sa inyo.
 
Salamat TS! badtrip kc ung tp10 + t2 dati 2gb na co-consume ko before ma block ung sim but now almost 800mb nlng per day w/c is not enough for some vid tutorials I currently watching so dyahe talaga. Salamat hope it works mamaya If ever ma block ang sim k
P.S.

I know it's kinda of topic but if possible will someone recommend a promo w/ 2gb consumption per day, TNT preferably. Thanks!

buti ka pa 800mb ako 500mb plus block na agad masaklap almost every other day ako kung mablock
 
langya TNT / Smart kahit na nga legit promo ko.. Flexitime 20 nabloblock rin pag umabot ako 10gig sa download. heavy user here.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top