What's new

Tutorial New.!! NBA 2K20 to NBA 2K23 HD *MVP icon *Updated Roster & Jersey *Update 6-Jun-23 *Working Android 7,8,9,10,11,12,13 *Mediafire link

Hindi po gumagana sa oppo reno 6Z di ko po mailipat sa OBB yung files panu po bayun kahit gumamit na ako ng zarchiver na pro at normal apk sana po may maka tulong
 
download mo yung obb file dto..yun yung lagay mo sa obb folder mo

un install mo ulit lahat...
*install mo yung app
*wag mo muna e open after mo ma install. ilipat mo muna yung obb file sa obb folder..diretso mo ilagay yung obb file sa obb folder sa normal na file manager mo.. after nun pwede mona e open
 
Last edited:
download mo yung obb file dto..yun yung lagay mo sa obb folder mo

un install mo ulit lahat...
*install mo yung app
*wag mo muna e open after mo ma install. ilipat mo muna yung obb file sa obb folder..diretso mo ilagay yung obb file sa obb folder sa normal na file manager mo.. after nun pwede mona e open
Di po kasi ma access yung android folder di ko po ma malagay sa obb naka restricted sya
 
android ano po yung phone mo?

enjoy😄

advice ko lng , para d masira yung 99 over all ng MC mo wag mong lagyan ng equipments,
 
Last edited:
download mo yung obb file dto..yun yung lagay mo sa obb folder mo

un install mo ulit lahat...
*install mo yung app
*wag mo muna e open after mo ma install. ilipat mo muna yung obb file sa obb folder..diretso mo ilagay yung obb file sa obb folder sa normal na file manager mo.. after nun pwede mona e open
Yung nba2k20 hinda na ba papalitan ng nba2k23 yung obb lng?
 

Users search this thread by keywords

  1. MAS UPDATED..!! NBA 2k20 to NBA 2K23 HD
  2. Nba2k20
  3. 2k23 mod
  4. Nba 2k23
  5. nba 2k23 apk
  6. Nba v97
  7. Nba2k20 obb
  8. Nba 2k20 update roster
  9. Link ng 2k20 for android
  10. Nba 2k20 apk
Back
Top