What's new

Closed Mid range phones 13 to 15k

Status
Not open for further replies.
Ok na sakin Yung Redmi Note 7 ko 7.5k 6/64 na, smooth Naman sa games, NBA2K20 at PUBG lang nilalaro ko
 
Isa din po ako sa mga naghahanap ng Mid range phone boss, base sa mga na search kong mga reviews, realme 6 pro po da best :)
 
Mi 9t lods snapgdragon 730 4000mah
6gb ram fullscreen display saktong sakto sa gaming or mas maganda hanap ka sa gsmarena tas nuod ka mga review para malaman mo kung ano mas bagay sayo
 
Poco FindX2
15k
Quad Cam with Sony IMX Sensor
HelioP70
IPS LCD 720P
120 Refresh Rate
 
Huawei
Samsung
Realme

san po ba jan good performance?
Huawei po. and direct distributors po kami ng mga gadgets. kahat po ng brand ng cellphines meron po kami mababa po orice nmin kesa sa mga sm po. direct supplier po ksi. baka gusto nyo pong bumili. Thank you
 
Daming pagpipilian sa xiaomi nakakalito hahaha hinihintay ko na lang mag comment yung mga may phone na sinasuggest nila para ma convince ako hahaha
Hello direct distributors po kami ng mga gadgets baka willing po kayo bumili. mas mababa po price namin kesa sa sm po. direct supplier po kasi kami. lahat po ng brand ng cellphone meron po kami. Thank you.
 
Isa din po ako sa mga naghahanap ng Mid range phone boss, base sa mga na search kong mga reviews, realme 6 pro po da best :)
Hello hanap nyo po ba phones? direct distributora po kami ng mga gadgets. kahat po ng brand ng cellphine meron po kmi. mas mababa po price nmin kesa sa sm po. direct supplier po kasi kami. bka gusto nyo po bumili saamin. Thank you
 
Mi 9T or Nova 7i? pls pakisagot sa merong phone na ganto like kung anong issue etc etc
Hello hanap nyo po ba phones? Direct Supplier po kami ng mga cellphones. labat po ng brand ng cellphones meron po kami. mas mababa po price nmin kesa sa sm. direct supplier po kasi kami baka gusto nyo po bumili. NTC approval po sya.Thank you
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top