What's new

Referral Legit 100$ give away SFUND COIN 2DAYS LEFT

New update po sa nag fill up s alink na binigay ko sa sfund distribution na po sila ng 100$ paki check po sa lint na to kung listed ka pano ma check yung download mo na trust wallet check nyo yung adress nyoSMART CHAIN ADRESS note sa last no. Ng smart chain nyo i che check ha para d kayo mahilo kakahanap ng adress nyo kung listed kayo sa makaka tangap good luck guys sa makakatangap pwede nyo tanong sakin pano trade yan at ma widrow 100$ nyo good luck sa ayaw mani hahahh...

Link..

 
Wow grats paps naka kuha kana pm moko para turo ko saya pano ma widrow yan pm lang paps
 
Yung 100 SSfund is yung sa Airdrop Bot na nag end nung mid Feb, nakahabol ako last hour before sinara

Iba yung sa Gleam at Quizzes,

BTW, nareceived ko kanina 100 tokens from Airdrop Bot (see website link: You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

hold muna, promising ang Seedify hehe
 
https://docs,☺️google☺️com/spreadsheets/d/1wG74D0tknc56FX3W6xQGdzLYuSrdIcHxUG7gu6eaAio/htmlview?usp=sharing&pru=AAABeKbzxEw*P4hwZgLvoQeojxwVNp7t4Q


Palitan nyung smile ng tuldok
 
Legit yan mga boss una airdrop nila yan sino un nakasali makaktanggap ng 100sfund. ung gleam pa giveaway nalang un at pipiliin dasal nalang tau. ,Anyway natanggap oo rin yan hold muna baka tumaas
 
Back
Top