What's new

Closed Ios/globe/ehi??

Status
Not open for further replies.

niniabonita

Addict
Joined
Aug 1, 2017
Posts
13
Reaction
3
Points
64
Age
33
Mga paps. newbie po ako. desperado ako magkaron ng free net. nag join ako dito kasi sawa na ako bumayad ng free net sa mga buy and sell sa facebook sabay tatakbuhan lang ako. Trust me, dami ko na nagastos. Quota na po ako ma-scam mga papi. Please help me guys. kung meron po sa inyo matyagang magtuturo sakin step by step on how .ehi works sa iOS, please paturo po. huhubells. Thanks in advance!
 
sad :)

tulungan nyo naman po ako mga papi. currently may OpenVPN app ako sa phone. di ko din naman alam gamitin. kaloka. meron kasi ako binilhan before, lifetime na daw connection sabay nawala na after a few days. tas di ko na sya ma-reach :)
 
Last edited by a moderator:
sad :)

tulungan nyo naman po ako mga papi. currently may OpenVPN app ako sa phone. di ko din naman alam gamitin. kaloka. meron kasi ako binilhan before, lifetime na daw connection sabay nawala na after a few days. tas di ko na sya ma-reach :)
Na scam kalang! hahaha
 
Last edited by a moderator:
OMGGGG huhuhu super thank you Sir KINJAZ!!! kaloka kahit mag tag di ako marunong dito. pano ba magquote ng message? hahahaha bano amp
 
OMGGGG huhuhu super thank you Sir KINJAZ!!! kaloka kahit mag tag di ako marunong dito. pano ba magquote ng message? hahahaha bano amp
Established lang pwede mah quote. Sige maiwan na muna kita tagal pa ng 7pm.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top