What's new

Closed HUAWEI ONLY

Status
Not open for further replies.

Mighthonz

Eternal Poster
Joined
Aug 10, 2015
Posts
965
Reaction
428
Points
324
Tulungan ko kayo ma open line pocket wifi niyo. Huawei lang po :D Just post

MODEL:
IMEI:

and I'll give you the unlock code.

How to put unlock code?

Hanapin niyo ang Default gateway ng wifi niyo (mostly 192.168.8.1 etc)
Di alam kung san hahanapin? Tingnan lang sa likod ng wifi or connect niyo PC niyo sa wifi and type ipconfig sa CMD. Makikita niyo diyan gateway.

Pag alam niyo na default gateway ng wifi niyo, lagyan ng invalid sim (For example globe ka, lagyan mo ng TNT) then type sa browser ang default gateway. Log-in then put the unlock code.

Typically magrereply ako tuwing gabi lang.
 

Attachments

Tulungan ko kayo ma open line pocket wifi niyo. Huawei lang po :D Just post

MODEL:
IMEI:

and I'll give you the unlock code.

How to put unlock code?

Hanapin niyo ang Default gateway ng wifi niyo (mostly 192.168.8.1 etc)
Di alam kung san hahanapin? Tingnan lang sa likod ng wifi or connect niyo PC niyo sa wifi and type ipconfig sa CMD. Makikita niyo diyan gateway.

Pag alam niyo na default gateway ng wifi niyo, lagyan ng invalid sim (For example globe ka, lagyan mo ng TNT) then type sa browser ang default gateway. Log-in then put the unlock code.

Typically magrereply ako tuwing gabi lang.
 
Tulungan ko kayo ma open line pocket wifi niyo. Huawei lang po :D Just post

MODEL:
IMEI:

and I'll give you the unlock code.

How to put unlock code?

Hanapin niyo ang Default gateway ng wifi niyo (mostly 192.168.8.1 etc)
Di alam kung san hahanapin? Tingnan lang sa likod ng wifi or connect niyo PC niyo sa wifi and type ipconfig sa CMD. Makikita niyo diyan gateway.

Pag alam niyo na default gateway ng wifi niyo, lagyan ng invalid sim (For example globe ka, lagyan mo ng TNT) then type sa browser ang default gateway. Log-in then put the unlock code.

Typically magrereply ako tuwing gabi lang.

Good day sir.(y)(y)(y)

I just want to ask for clarifications if possible po ba makapag unlock ng pocket wifi using mobile device, such as phones, and or, tablet?(n)(n)(n)

Thank you in advance.:D:D:D
 
Good day sir.(y)(y)(y)

I just want to ask for clarifications if possible po ba makapag unlock ng pocket wifi using mobile device, such as phones, and or, tablet?(n)(n)(n)

Thank you in advance.:D:D:D

ako muna sasagot TS.
yes possible po yan. pero mas madali pag gumamit ka nga Hi-link, nasa playstore yan.
post mo na lang imei mo dito..just make sure na huawei yung brand...
tutulong ako kay TS kung okay lang sa kanya... :)
 
ako muna sasagot TS.
yes possible po yan. pero mas madali pag gumamit ka nga Hi-link, nasa playstore yan.
post mo na lang imei mo dito..just make sure na huawei yung brand...
tutulong ako kay TS kung okay lang sa kanya... :)

So it means na may third party app pa po pala na need before ma unlock si pocket wifi using mobile device. Can u please give me the complete name of the app para po ma search ko sa PS.

- Highly appreciated. (y)(y)(y)

Here's the following;

MODEL: E5330Bs-2
IMEI: 865706022366500

Thank you in advance. (y)(y)(y)
 
So it means na may third party app pa po pala na need before ma unlock si pocket wifi using mobile device. Can u please give me the complete name of the app para po ma search ko sa PS.

- Highly appreciated. (y)(y)(y)

huawei hilink name ng app.
im not saying na kailangan talaga, kundi mas madali kung meron ang app na yun,
kung wala naman, you can unlock using your browser.
insert mo lang yung sim na hindi ina-accept ng device, for example sa globe tattoo pocket wifi, mag-insert ka ng smart sim, or any sim other than globe nd tm.
tapos type mo sa browser yung 192.168.1.1 or 192.168.8.1, open mo yung admin acct. (username: admin, password: admin)
tapos hihingi ng unlock code yan, dun mo ipapasok yung ibibigay naming code.
 
So it means na may third party app pa po pala na need before ma unlock si pocket wifi using mobile device. Can u please give me the complete name of the app para po ma search ko sa PS.

Model: E5330Bs-2
IMEI: 865706022366500

- Highly appreciated. (y)(y)(y)

Here's the following;

MODEL: E5330Bs-2
IMEI: 865706022366500

Thank you in advance. (y)(y)(y)

ito try mo :
v3: 34960678
v2: 57854234
v1: 39866120

unahin mo yung v3.
goodluck!

Scizcka comment ka pag gumana ha.
 
Sequence:

  1. Nag insert po ako ng Smart sim sa Huawei E5330Bs-2 (Globe)
  2. I turned the pocket wifi ON
  3. I connect my mobile phone sa pocket wifi pero i noticed na RED po yung signal ng pocket wifi
  4. Accessed the Gateway (192.168.8.1)
  5. Entered the username and password
  6. Accessed the dashboard (Quick Setup, SMS, Status)
Saan ko po ilalagay si unlock code???

Thank you in advance.(y)(y)(y)
 
im not sure what happened Scizcka
pero pagkaka alam ko, pagka. accesw mo ng admin account, may mag-aappear dapat na humihingi ng unlock code kasi nga nka block yung sim sa device mo. try mo siguro mag desktop view, or much better kung mag install ka ng hilink
 
im not sure what happened Scizcka
pero pagkaka alam ko, pagka. accesw mo ng admin account, may mag-aappear dapat na humihingi ng unlock code kasi nga nka block yung sim sa device mo. try mo siguro mag desktop view, or much better kung mag install ka ng hilink

I already installed the HiLink app but unfortunately the problem still exist. Maybe i should install another browser (e.g. Opera Mini, etc.) and see what should happen. (n)

Anyways, thank you for the help. ;);)
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top