What's new

How to Optimize Your PC

T

tweez

Guest
PAALALA LNG PO YUNG MGA SUSUBOK NITO PAKI GAWAN NG RESTORE POINT KSI MADAMING MADIDISABLE DITO NA SERVICE
Kung alam nyo yung GGOS Prang ganito yun pero d nyo need mag format subok kona to kaya lng daming ma didisable di sya for compatibility pero as in di lang optimize, ma boost talga yung fps nyo sa games tsaka magiiba din yung task manager nyo dyan (PANG PURE GAMING LNG PO ITO) as in GAMING LNG hhehehehe.....

You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
 
paps gagana kaya to sa old laptop ko na 2gb ram lang ata yon. Samsung model po
yun lng d ko sure, sana atleast 4gb ram ksi karamihan ng games 8gb ram recommended, 4gb ram minimum nlng
 
yun lng d ko sure, sana atleast 4gb ram ksi karamihan ng games 8gb ram recommended, 4gb ram minimum nlng
aw for game purposes lang po ba yan? di yung pang optimize sa laptop? yung tipong di mag e fps drop pag open ng chrome
 
aw for game purposes lang po ba yan? di yung pang optimize sa laptop? yung tipong di mag e fps drop pag open ng chrome
oks lng nmn kung sa mga browse pero kung mag edit or something na gagamit ng ms office d pwede may mga function na d gumagana
 
oks lng nmn kung sa mga browse pero kung mag edit or something na gagamit ng ms office d pwede may mga function na d gumagana
ah okay paps, may last question po ako. sa laptop po ba ito need ma download yung files? Tas dun nalang e open?
 

Similar threads

Back
Top