What's new

Encryption failed on Vivo Y55

Anong method yung may sd card haha? need ng custom recovery like TWRP..etc? Yan lang alam ko pag sa sd card nag faflash.. pag flash lang sa PC ang ginawa ko jan.
  • Download the firmware
  • Copy the downloaded file to the internal storage of your phone
  • Power off and reboot the phone to recovery mode (volume down + Power button).
  • Once the recovery screen shows up, select Apply update from sdcard
  • Select the file you have downloaded. The flashing process should now commence.
  • Wait patiently for it to complete and do not interrupt.
  • Once flashing is complete, from recovery screen select reboot system now
  • First boot usually takes a while, so be patient while it boots up.
here the files...https://www.leakite.com/download-vivo-y55-official-firmware/?xurl=EN3cIrmYUg1y7dYY17eBf%2Ft11p83MZUg2svD8Q7U1S8WJ1xg0tZPJ4n4OpbVBh7D19%2FsTU5mBWC3mIkvj17t0gqahL3ODxJMpKZ2fRKfhedmzFySQJ3K4%2F7J%2FnblqG%2B4DUGgXhrpMUTpfXXKqMU5wO0ZZMntFza9ir2sWhzrwAM%3D&xp=urEjIlglZHXeIIoDb95DVQ%3D%3D


guide lang po yan pero hanapin mo talaga ang compatible files...
 
  • Download the firmware
  • Copy the downloaded file to the internal storage of your phone
  • Power off and reboot the phone to recovery mode (volume down + Power button).
  • Once the recovery screen shows up, select Apply update from sdcard
  • Select the file you have downloaded. The flashing process should now commence.
  • Wait patiently for it to complete and do not interrupt.
  • Once flashing is complete, from recovery screen select reboot system now
  • First boot usually takes a while, so be patient while it boots up.
here the files...https://www.leakite.com/download-vivo-y55-official-firmware/?xurl=EN3cIrmYUg1y7dYY17eBf%2Ft11p83MZUg2svD8Q7U1S8WJ1xg0tZPJ4n4OpbVBh7D19%2FsTU5mBWC3mIkvj17t0gqahL3ODxJMpKZ2fRKfhedmzFySQJ3K4%2F7J%2FnblqG%2B4DUGgXhrpMUTpfXXKqMU5wO0ZZMntFza9ir2sWhzrwAM%3D&xp=urEjIlglZHXeIIoDb95DVQ%3D%3D


guide lang po yan pero hanapin mo talaga ang compatible files...
Salamat boss😅
 
Tanong lang mga boss nung nag flash ako sa QFIL naka lagay Download failed Sahara failed
 
Tanong lang mga boss nung nag flash ako sa QFIL naka lagay Download failed Sahara failed
Ganyan din sakin.. ang ginawa ko ay sa stock recovery ng cp ko ako nag download ng firmware..tapos matic install na.. basta may sd card dapat
 
Ganyan din sakin.. ang ginawa ko ay sa stock recovery ng cp ko ako nag download ng firmware..tapos matic install na.. basta may sd card dapat
ang problema lods ay na deadboot ko na po sya, pero na dedetect pa rin po sya sa laptop, pwede pa kaya ma unbrick yan lods?
 
ang problema lods ay na deadboot ko na po sya, pero na dedetect pa rin po sya sa laptop, pwede pa kaya ma unbrick yan lods?
Yung sakin kasi nag sahara failed din sa qfill ang ginawa ko nag flash ako sa miracle box... successful ang flash
 
ang problema lods ay na deadboot ko na po sya, pero na dedetect pa rin po sya sa laptop, pwede pa kaya ma unbrick yan lods?
need na po via jtag yan pag deadbooth na ang unit wala napo pag-asa kahit sd or ***** software pag meron kang ufi/hydra tool mmc easy-jtag kaya po ma reatain pati buhay nyan ng oppo a3s...pina ka last move mo niyan lods hanap ka ng cp tech. na may merong tools na nabanggit ko...
 
need na po via jtag yan pag deadbooth na ang unit wala napo pag-asa kahit sd or ***** software pag meron kang ufi/hydra tool mmc easy-jtag kaya po ma reatain pati buhay nyan ng oppo a3s...pina ka last move mo niyan lods hanap ka ng cp tech. na may merong tools na nabanggit ko...
mahal ata bayad dito lods hahaha
 

Similar threads

Back
Top