What's new

Referral Earn ETH just by liking, putting star and commenting with proof of payment

boss paturo po under your referral ty. kailangan bang level up bago maka wí†hdráw?View attachment 1764719
hindi po need mg level para mka wí†hdráw need lang maka 0.01 ETH pra makawí†hdráw. pero ako gsto ko mag level kasi mas tatatas bigayan ng ETH kapag mataas level. di ko kayo ma pm lods

Na bind ko na yung address mo boss.
pm mko lods, di kita ma pm

Ilang weeks lod yung level 2 ang tagal pala :)
wala pong particular kung ilang weeks or kung gaano katagal depende po kpag may upvote sa comment nyo, kaya dpat mganda tlga comment nyo. sabi ko din maganda mg comment ng madaling araw lagi ako may update pag gnung oras

Update:

gumawa po ako Telegram Group sali kayo para mas mabilis ako makareply.

phc.onl/#forbidden#+zYJIS1bweVYwY2E1

yung mga bago join kayo at send din screenshot na under kayo sa referral ko pra ma assist ko kayo.
 
Last edited:
Try ko lodi salamas
samala din po,
gumawa po ako Telegram Group sali kayo para mas mabilis ako makareply.

phc.onl/#forbidden#+zYJIS1bweVYwY2E1

yung mga bago join kayo at send din screenshot na under kayo sa referral ko pra ma assist ko kayo.

paguide lods registered ako sa referal mu
gumawa po ako Telegram Group sali kayo para mas mabilis ako makareply.

phc.onl/#forbidden#+zYJIS1bweVYwY2E1

yung mga bago join kayo at send din screenshot na under kayo sa referral ko pra ma assist ko kayo.

update: ang ganda din mgcomment ng morning daming upvote


Capture7896554.JPG

Capture789654.JPG
 

Attachments

Last edited:
bawal mag copy paste sa ibang commeny lods? kaya siguro di nko nabigyan. di na kasi nagana ang quillbot. di ko namalayan na hindi pala na rephrase.
 
Bat walang pumapasok sa reward?
kada oras po pasok ng reward, pero yung pinka explanation po pano pasok ng reward is through blockchain process/cycle

pmed you lods.

next na gagawin?
pm mko lods or sali ka sa TG pra mas madali kita maguide.

phc.onl/#forbidden#+zYJIS1bweVYwY2E1

pmed you lods

lods gamit q referral add mo.paturo tnx
pmed you lods

lods gamit q referral add mo.paturo tnx
sali ka sa tg lods pra madali kita maguide

phc.onl/#forbidden#+zYJIS1bweVYwY2E1

View attachment 1770110

Done na lods, pabulong na hehe
pmed you lods

Pa ward muna
mag start na po kayo, sayang yung time mga 2-3weeks kahit level 1 makaka payout na. pg level 2-4 mas mabilis na payout

Update: magkakaron ng sariling coin ang NFT wiki, aside pa sa ETH makaka earn din ng coin nila. so wait lang tayo magkaka airdrop bago nila ilaunch ang coin nila.

Up!

medyo busy lang ngayong holiday season pero I'll try my best na mkareply agad. thank you sa suporta.
 
Last edited:
Back
Top