What's new

Android App AutoResponder for FB Messenger 2.5.2 [Prémíùm Mod Unlocked] (RE-CLONED)

penge po link hehe
View attachment 1844077 Why po ganito lumalabas?
Try ko ibahin yung link sira/down ata site oks naman dito ni open ko yung ppd, try ko nlg update ping ko nlg kayo ulit if oks na...

Need ko kac mag review for college examination entry bukas haha GL for me skl

No need ba na naka on data or wifi mo para gumana? Naka try ako before pero need naka on data or wifi para maka auto respond
(n), Need po talaga ng WIFI/DATA yan 😅 FOR FACEBOOK MESSENGER kasi yan, di mo naman ma re-recieve msg ng friends mo kapag di naka on WIFI/DATA mo dba? xD
 
penge po link hehe
1646484828409.png

Updated napo yung link paki click nlg....

pa try lods <3 thanks for sharing
Walang Problema po...

Pahingi ng link lods thank you
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
penge po link bossing. :)
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
boss baka may iba pa link kahit dropmb po
No need na sa DROPMB, sa GDRIVE ko yan inupload kaya keri lng!

Salamat pa try po
No problem lods, updated na din yung ESTABLISHED LINK kaya keri lng...

pa hingi naman link lods. broken yung link na prinovide mo. salamat!
Sensya pre nag down lng yung SITE, pero iniba kona inunuhan ko na sila ket di pa nag fix HAHAHA, pa recheck nlg ulit ng thread ko sa taas...
1646485371460.png

Pahingi po link. Salamat
haha pahenge po link sir salamat po
support here , salamat

pa link naman sir thanks
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

hello, ayan nag comment na ako hehe
Hi, oo na nag comment kana HAHAHA 🤣
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
Sir pag ios wala po?
Wala pa ata, at saka medyo tukmal yung *****ING/MODING sa IOS kac napaka hirap eh JAILBREAK nyan, may site akong knows for mods pero di tulad sa ANDROID na very UPDATED saka need mo din ata connect iphone mo sa PC mo para ma dl yung MOD saka medyo ma proseso, yan hirap sa IOS kac....
Patry.. Penge.. Salamats.
Sge lng pa react nlg po ;)
Pa try po bulag pa kasi🥺
Meron po tayong PUBLIC download di sya naka SPOILER pero naka QUOTE LNG kaya keri yan sa lahat ;)
1646485875131.png


pano to ts?
Estab ka naman, bali click mo lng yung UPDATED GHOSTBIN link par, inayos kona yun bali may NOTE nadin naka lagay dun, gawin mo lng tas pag ok na ma dodownload mo yung APK file nya, tas install mo lng tas pag open mo mismo sa app may INSTRUCTION na agad yun kaya follow nlg ;)

Also, if may problem ka man sa LINK or APP mismo paki comment nlg dito mention moko para ma try nating solusyonan xD

Good morning po master, gusto ko rin sanang masubukan ang ganito kasi ang hirap isa isahin replayan yung nga kaibigan ko sa fb haha..
HAHAHAHA legit pre, pero ito mas legit ----> Ginawa ko to sa friends ko dati nung uso pa sila hingi ng hingi sakin ng acc or nag papa *****ed eh yung iba nagagalit pa pag di ako naka reply agad swempre busy ako like nag momodule or di kaya tulog kaya ito ginamit ko HAHAHA ***** pa nga yun ni kuya PHC-DeepMods yung gamit ko, tas yun pinag eedit ko mga request nila tulad ng FILMORA nilagay ko kaya nung may nag chat penge daw ρrémíùm FILMORA nag auto msg na acc ko HAHAHA pero nung ni try ko yung ALL or *** tae galit sila lods every chat nila auto reply agad yung bot ko, maiintidihan sana nila yun pero bat sila nagalit? yung MSG ko kac is

[Sorry but my BOSS is currently sleeping and this is just an automated bot pelase try again later]
HAHAHAHAHAHA wala lng skl
 

Attachments

Last edited:
penge nmn po link
React mo lng, since updated na din yung link....
1646486210952.png


pa share naman lods diko ma kita dipa kasi ako elite ee.. sana pa noticed po.. newbie here gusto ko ma try yan.. salamat po.
Walang problema, at wag ka mag alala po ;) kasi pinag isipan ko talagang mabuti saka ko yan eh post, swempre di naman ako ganun na madamot na iisang group role lng talaga haha anywaysmay ni provide ako na download link makikita mo yung OPEN FOR PUBLIC to pero PPD nga lng ;)
1646486295025.png


Safe po ba ito? 🤔
Safe na safe pre, Di ka ma baban nyan sa FACEBOOK since no need kana mag login automatic na yun enable mo lng yung ACCESS nya which is light lng na ACCESS, saka if feel mo may TAE YAN sge ikaw bahala HAHAHAHA

Wow! Excellent
;)
Auto reply bot to boss?
Yep, para lng sa FACEBOOK MESSENGER di kasama yung TELEGRAM iba pa yun ask ko si kuya @PHC-DeepMods Baka may ***** syang latag....
Sir oa try po elite here 😁
HAHAHAHA YEAH BOIII!
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
Link

Link po thanks
1646486600207.png



maraming salamat po
Walang anuman <3
 

Attachments

Last edited:
pa hingi ts uwu
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
ayaw boss nung public download
View attachment 1846100
Pa try....
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
may tutorial paano setup nito?
Pag install mo tas pag open mo mismo sa app may mga tutorial na agad pero try moto --> You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
 
Back
Top