What's new

Closed Mid range phones 13 to 15k

Status
Not open for further replies.
go for xiaomi MI9T gamit ko now solid performance hdr capable pa amoled screen pa kung may budget pa mag MI9T pro kana para sulit na sulit
 
Bossing Asus max Pro m2 kalng po sulit na sulit high snapdrag and high mp Malinaw kamera at pang gaming pa at 4gb pa.......or Xiaomi redmi 8 pro po halos magkapareho lng po sa Asus Kaya lng sa Asus 5000mAH at sa Xiaomi namn ay 4000+mAH dko na kasi maalala ung battery nya
 
Last edited:
Daming pagpipilian sa xiaomi nakakalito hahaha hinihintay ko na lang mag comment yung mga may phone na sinasuggest nila para ma convince ako hahaha
Haha! Kuntento na ako sa Redmi Note 5 Ai. Magpapalit ako ng phone kapag wala na tong support sa custom roms. 😂
 
Hi po sir sorr late reply if mag oorder na po kau twagan nyo lang po itong landline na to 8776-0187 tell them na sa pinoy forum nyo po nakita tu from donita. marami pa pong maiiffoer sainyo thank you
 
A moment ago
realme 5 user ako. D ko na magamit ang cam,YôùTùbé,flashlight bigla na lng ayaw gumana... Camera failed to start clear history yan palaging lumalabas... Kahit updated to latest d pa rin na fix... Na hard reset ko na, ayaw pa rin... Sa browser (like UC browser) lang ako nkaka YôùTùbé. thumbs down wla pa 1 year sa akin.
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top