What's new

Help May way po ba para maging ultra ang refresh rate?

Meron na sakin.

Poco x4 gt,, update nyo lng ml nyo sa playstore
Screenshot_2023-04-04-00-39-46-350_com.mobile.legends.jpg
 

Attachments

Poco x4 gt phone ko may ultra rin yan dati ngayon high nalng
View attachment 2590981
madali lng yan idol

bumalik na ultra.
oo boss ganto gawin mpnta ka advance server i ultra ultra m don then balik ka orig server un lng gagawin m...notice me kng ok n😝

Same po tayo sir. bug yata sa update ni ml? smooth pa naman sa ultra refrshrate at ultra graphics wala ako delay na nararamdaman. Pero now parang ang lag ng screen ko sa settings na yan. Medyo mabigat un pansin ko
pnta ka advance server..i ultra ultra m don..then balik orig server ok n yan...notice me kng mali ako

sakin din wala blackshark 4, pero sa nubia redmagic 6 ko dati meron naman, nag tataka din ako bakit wala
pnta ka advance server i ultra ultra m don..then balik ka orig server ok n yan notice me kng ok n
 
Last edited:
madali lng yan idol


oo boss ganto gawin mpnta ka advance server i ultra ultra m don then balik ka orig server un lng gagawin m...notice me kng ok n😝


pnta ka advance server..i ultra ultra m don..then balik orig server ok n yan...notice me kng mali ako


pnta ka advance server i ultra ultra m don..then balik ka orig server ok n yan notice me kng ok n
guds na. naibalik din
 
madali lng yan idol


oo boss ganto gawin mpnta ka advance server i ultra ultra m don then balik ka orig server un lng gagawin m...notice me kng ok n😝


pnta ka advance server..i ultra ultra m don..then balik orig server ok n yan...notice me kng mali ako


pnta ka advance server i ultra ultra m don..then balik ka orig server ok n yan notice me kng ok n
wala din ultra sa advance server
Screenshot_2023-04-05-20-34-34-624_com.mobile.legends.jpg
Screenshot_2023-04-05-20-40-23-286_com.mobile.legends.jpg
 

Attachments

Visual bug lang yata yan. Try nyo gumamit ng Floating FPS indicator para makita nyo talaga totoong Refresh Rate nyo. Sakin naka high pero FPS naka 120
 
Hardware limit na yan sir. Kahit makagawa ka pa ng paraan para ma-enable yung 120hz mode, kung hanggang 60fps lang kaya ng screen mo dun lang talaga.
 

Similar threads

Back
Top