What's new

Closed Sun

Status
Not open for further replies.
ito mga solution na nakita at na experimentuhan ko

1. buy new sim pinaka effective.. after that direct register na sa tindahan para iwas block.. new sim is 35 pesos kung sa sun store talaga.. sa iba may patong na yata.

2. you can purchase the LTE ready upgrade sim.. nasa loob na ang instruction panu mo ilipat ang blocked sim mo sa lte ready upgrade sim.. para naring sim replacement yan.. after nun. ma disable na ang old sim mo.. at yung lte ready na ang magagamit mo. same number pa rin ng sun mo ang mareretain doon.. unlock na sya.. tapos direct.load na sa tindahan.. mas mura to kasi 10 pesos lang ang lte ready upgrade sim

note: problem of this trick i that yung new sim mo, gagana lang sa LTE ready na device (except on android phones).. example, may pocket wifi kang hindi LTE capable, then di sya makaka internet..(I'm still looking solution for this, on my case).. pero sa android phones naman ok lang kasi pwede mong e set to wcdma preferred via *#*#4636#*#*

3. roaming trick, pero sobrang hassle nito.. need mo pa ng 100 pesos..

not yet tried:
may nabasa akong reply na ginawa daw nya ang roaming trick kahit walang 100 pesos, nag reply ang system na cannot process, pero na unblock pa rin ang sim nya..

so pili kalang sa tatlong options..
 
Buy new sim wag kana mag roam on/off tricks gagastos kapa ng 100 pesos tapos block parin tapos unblock ka na naman tapos pag ma block na yung sms mo di kana maka text sa roam tricks so bye2x na yung 100 pesos iyak :)
 
Last edited by a moderator:
Buy new sim wag kana mag roam on/off tricks gagastos kapa ng 100 pesos tapos block parin tapos unblock ka na naman tapos pag ma block na yung sms mo di kana maka text sa roam tricks so bye2x na yung 100 pesos iyak :)
Naranasan ko yan block na sa sms pero pag nag dial ka sa *222# may lalabas diyan activate or deactivate diyan kana mag roam on/off so yun lang
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top