What's new

Help SUGGESTED UPGRADE

ItzmeGoma

Addict
Established
Mga master baka may ma suggest kayo na parts. Planning sana ako i upgrade yung RAM and SSD ko. Hindi kasi ako familiar kung anong RAM and SSD yung compatible sa MOBO ko.

Preferred Upgrade
  • DDR4 8GB RAM (2x)
  • 500GB - 1TB SSD

Yung budget meal lang sana, medyo smooth pa naman yung mga latest game sa GPU ko.

PC SPECS ATTACHED BELOW :

CPU.PNG
MBOARD.PNG
MEMORY.PNG
GPU.PNG
 

Attachments

TS mejo may edad na mobo naten. Suggest ko lang DRR3 8GB 1600MHz na same sa current ram mo at SSD 2.5" Sata ikaw na balaha sa storage capacity. Recommended Samsung brand.
 
TS mejo may edad na mobo naten. Suggest ko lang DRR3 8GB 1600MHz na same sa current ram mo at SSD 2.5" Sata ikaw na balaha sa storage capacity. Recommended Samsung brand.
Kaya nga eh. Thanks lods, baka iupgrade ko nalang din yung Mobo para maupgrade ko ng maayos yung RAM nya.
 
plano ka mag ddr4 ram pero wala sa plano upgrade ng mobo hehehe

bakit ka upgrade?? naka 8gb ram ddr3 naman ka
Onga sir e nag search ako di na pala updated mobo ko. May ma ssuggest ka na affordable mobo yung pwede for the latest chipset ?

Masyado po kasi marami files inoopen sa work ko. Nag dudual monitor ako medyo malag minsan pag sabay sabay naka open yung mga files.
 
Onga sir e nag search ako di na pala updated mobo ko. May ma ssuggest ka na affordable mobo yung pwede for the latest chipset ?

Masyado po kasi marami files inoopen sa work ko. Nag dudual monitor ako medyo malag minsan pag sabay sabay naka open yung mga files.
bakit ka upgrade in the first place?
 

Similar threads

Back
Top