What's new

Closed Smart ZTE pocket wifi MF63

Status
Not open for further replies.

raineee24

Honorary Poster
Normal ba na mahina ang signal ng pocket wifi at hndi sya nag coconnected after ma openline sya. Ang ginagawa ko para mag connect sya eh chinacharge ko tas mag coconect na.
 
Oo permanent unlock yung ginawa ko using DC unlocker client 2. May nkalagay kasing reset button sa likod ng pocket wifi,maiaayos kaya nun ang problema,idol?
 
Ano bang model ng sun pocket wifi mo? ZTE kasi yung sakin at available sya sa DC unlocker client 2. May procedure at tutorial naman bawat software na pang openlind,search ka lanh
 
Oo permanent unlock yung ginawa ko using DC unlocker client 2. May nkalagay kasing reset button sa likod ng pocket wifi,maiaayos kaya nun ang problema,idol?
sige boss, long press mo yung reset button, mga 10 seconds, then try mo i-plug in at i-on sa PC. if hindi ma fix, try mong mag change APN settings muna, or i-reinstall nalang yung drivers ng WiFi sa PC mo.
 
Kung ireinstall ko ba ang drivers ng zte sa pc hndi ba maapektuhan ang pagiging openline nya? Sa 192.168.0.1 jan ko tinatry ang change APN kaso hndi sya pwede palitan ang apn ng smart. Thanks idol sa info
 
yan yong device ko so far wala naman akong na encounter na problems pag katapos ma openline. pwede palitan ng APN yan ah DL kaya muna web developer for Firefox.
 
yan yong device ko so far wala naman akong na encounter na problems pag katapos ma openline. pwede palitan ng APN yan ah DL kaya muna web developer for Firefox.

Siguro may ngawa akong mali haha. Pano mo idol nagawa palitan sa 192.168.0.1 ang APN mo by web developer? Thankyou sa info!
 
Siguro may ngawa akong mali haha. Pano mo idol nagawa palitan sa 192.168.0.1 ang APN mo by web developer? Thankyou sa info!

nakalock kasi yan kaya akala ng iba di pwede palitan but i will teach you how to change apn using web developer tool.

navigate 192.xxx.x.x
1.Disconnect mo yoong device
2.go to setting
3.Network
4.Apn
5.Look for "CSS" nasa left corner
6.Disable Style > Disable All styles
arrow down hanapin si apn
7.Click Cancel
8. Then Add New APN
9.Look for "FORMS" nasa tabi ng "CSS" (Left Corner)
10. Enable form fields
tapos lagay mo na kong anong gusto mong APN then hit save tapos refresh page. ulitin mo from the 1-10 tapos save as default then refresh page go to home and connect your device then your done! i hope makatulong. :)
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top