What's new

Help Revert or Downgrade Update Android 12

Rodjroy-2

Forum Veteran
Elite
Joined
Mar 6, 2016
Posts
1,869
Reaction
4,379
Points
932
Age
25
UPDATE: Kaka reformat ko lang. Android 12 Padin siua 😭


Mga master. Baka pwede paturo kung paano ibalik yung previous update before the latest update ng phone ko. Hindi ko na kasi nagagamit ng maayos yung phone ko after android 12 update.

Vivo Y20S G po yung gamit ko. Sana may makatulong
 
Last edited:
Screenshot_20220607_200743.jpg
 

Attachments

Ingat ingat sa pag downgrade lalo na kung Android 12 to Android 11. Check mo muna baka may anti rollback feature yang rom mo. Mahirap na ma-soft brick.

Oo lods yan din nasa isip ko kaso. wala akong alam site na pwedeng pa uploadan ng mga pics at vids na nasa cp ko 😭
Sa google photos dun mo i-upload lahat.
 
Oo lods yan din nasa isip ko kaso. wala akong alam site na pwedeng pa uploadan ng mga pics at vids na nasa cp ko 😭
Try Dropbox. Free 3 TB trial (30 Days). May automatic back-up siya ng mga Image and Video Files.
 
sayang yan pa naman pinaka iniiwasan ko. ano magandang site pang uploadan ng mga back ups lodi?
Google drive sana or onedrive. Pero ako personally gusto ko sa laptop ko lang binabackup. Dahil na rin siguro sa mabagal na internet 😅
 
Factory Reset po. Babalik sa dating Android version 'yung phone mo.

Try Dropbox. Free 3 TB trial (30 Days). May automatic back-up siya ng mga Image and Video Files.

Google drive sana or onedrive. Pero ako personally gusto ko sa laptop ko lang binabackup. Dahil na rin siguro sa mabagal na internet 😅


Kaka reformat ko lang mga lods or "Factory Reset" Via settings ganun Padin android 12 padin
 
Merong phone ts na HINDI NAGDODOWNGRADE KAPAG NIRESET. So much better kung ifaflash mo siya or hanap ka ng stock rom (kung anong os mo nung unang bili mo) para mabalik siya sa dati. Ganyan din sa dati kong phone, hanap lang ng version ng rom ko (downgrade os) then hard reset sabay pasok ng file tapos nadowngrade na. Sa YøùTùbé madami paps
 
Merong phone ts na HINDI NAGDODOWNGRADE KAPAG NIRESET. So much better kung ifaflash mo siya or hanap ka ng stock rom (kung anong os mo nung unang bili mo) para mabalik siya sa dati. Ganyan din sa dati kong phone, hanap lang ng version ng rom ko (downgrade os) then hard reset sabay pasok ng file tapos nadowngrade na. Sa YøùTùbé madami paps
Yun na nga problema ko lods. Diba pag nag flash need unlocked bootloader? Dami kong pinanood na tut ma unlock vivo bootloader kaos ayaw talaga ma unlock lods
 
Yun na nga problema ko lods. Diba pag nag flash need unlocked bootloader? Dami kong pinanood na tut ma unlock vivo bootloader kaos ayaw talaga ma unlock lods
Yes paps, sakin naman kahit nakaoff yan. Sa Realme C12 ko kasi ginawa.
 

Similar threads

Back
Top