What's new

Retrieve yahoo account

lokomoko06

Addict
Joined
Nov 15, 2020
Posts
256
Reaction
32
Points
117
ask ko lang po kung paano ma retrieve account ko sa yahoo., di ko po kasi ma access
 
Mahirap na yan boss kung mismong yahoo account ang di mo ma access lalo na kung wala kang back up I mean alternative email sa yahoo mo.

try mo LAGAY yahoo mo then request password reset. then tignan mo kung may mga options na try another option. baka Meron Kasi old password options na need mo ILAGAY to retrieve or have access sa yahoo mo.
 
tawag ka ρrémíùm customer service nila .. may bayad nga lang at may oras sila na availabe nga lang ...

taga america makakausap mo tas tatanungin ka info ng account mo .. google mo lang paano ung ρrémíùm customer service by yahoo.
 
Yun lang gagastos pa pala siya if ever no solutions na talaga. Kung wala namang importante sobra sa laman ng email Niya gumawa nalang SIYA ng BAGO no boss.
 
alam ko po ung yahoo ko kaso ung password at recovery email nakalimutan ko password wala di akong access
 
[XX='lokomoko06, c: 1023376, m: 1791204'][/XX] Ah I mean di mo NAMAN totally rerequest. titignan mo lang kung may other options bukod sa verify sa mismong yahoo email mo yung password. baka lang Kasi ma retrieve mo kung may other options like put your old password like that.
 
mahirap yan boss balak ko din i retrieve old yahoomail ko alam ko naman pwd kaso pag nilologin ko nanghihingi ng verification code kaso ung binded number na nasa email matagal ng wala ang option customer service kaso may bayad kaya yun dko nlng inasikaso
 
Paano po pag Yung yahoo di naden mabuksan as in wala NG update sa yahoo nayun lumalabas kasi sya sa pag forgotten password ko sa fb tapos pag Punta ko sa yahoo wala naman account nayun 2015 or 16 PA kasi Yung account na Yun?
 
Kung BUHAY pa po yung account sa facebook na yung yahoo PADIN po ang naka save na email NUNG facebook account maaring BUHAY po ang old yahoo account mo. Kung may access kapa sa yahoo email na yun edi mas okay po.
 

Similar threads

Back
Top