What's new

S·T·S REMINDER SA NEWBIES NUNG ROAMING TRICKS......

Status
Not open for further replies.

PHC_Rain

Forum Guru
Joined
Feb 27, 2021
Posts
2,091
Reaction
13,243
Points
1,804
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.
Ayun na nga naglipana na mga tutorials dito which is dapat natin ipagpasalamat dahil patuloy nangangalap ng information ating Master upang makatulong sa kapwa roaming tricks user dito. SALUDO ako sa inyo, di na ko mang mentioned baka may di maisama pa, sumama pa ang loob 😅 basta alam mo na kung sino man kayo.....

Para sa baguhan,

Remind ko lang po kayo na wag pong gamitin MAIN SIM nyo sa tricks na eto..... Mahirap makaregistered ng promos lalo nat hindi ma roam off status ng roaming mo... Dapat gumamit ng extra na sim pang roaming tricks! 😍 Malaking possibility na di mo agad-agad masundan tutorial na itinuro dito....

Wag mag load ng promo baka ma permanently blocked sim mo, sayang LOAD/promo....
(Dapat ibang pang LEGIT promos mo & pang roaming tricks mo)

WAG hahayaang naka ROAM ON roaming mo sa 333, dahil next unblocking mo ALAWS na ALREADY ACTIVE na....

New sim or SELECTED sim man yan gumana unblocking tricks, dapat positive yung mindset mo Master...

Eto na diba NEW SIM, dapat ipunin mo muna yung files/movies/apps na i-dodownloads para sulit pinan bili mo ng simcard mapa P8 man yan sa SHOPEE or LASADA, P15,P20, or even P30 presyuhan ibang tindahan....
Di mo alam baka same lang sa life mo, new sim mo na ONE SHOT lang so BETTER sagarin mo sa 1st BLOCK mo sa usage! Pag na successfully unblocked mo pa sa 2nd unblocking mo.... SWERTE MO! 😎
 
Last edited:
My own expirement sana hindi ma block naka 6gb n ko 3hours download p ko my n una n ko 2gb hindi ko n ss n patay ko modem....

Iba pala bagsak nung BLOCKING modem sa mobile data....


matagal ma block pag modem gamit mo.....
 
Hindi rin idol 500gb to 1gb block ako lang beses ko n naranasan kahit sa modem my naisip lng ako gawin bago ako mg vpn at apn sana tumalab..
 
16gb in 4 hours.... No block p rin baka delayed lng ang blocking bukas ko n malalaman sagarin ko n total eh bloblock din naman ako eh..
 
Last edited:
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top