What's new

Redmi 7a Cn bricked/bootloop

Wild Penguin

Addict
Established
Joined
May 29, 2018
Posts
126
Reaction
34
Points
99
Hi guys
May binili kasi akong Redmi 7a Then nireset ko nawala yung Google play di rin gumana yung sa Mi apps
So naisipan kong mag flash ng Global rom kaso yun nga "this miui version can't be installed on this device"
Nag bootloop na
triny ko ulit mag flash ng rom pabalik cn rom kaso locked nadaw yung bootloader need daw mag add ng account sa settings ( di ko nga mabuksan )

Diko pa na try yung EDL Mode pano po ba yun?
salamat sa sasagot

ps. Naka on napo yung Mi Unlock sa settings, Oem Unlock at Usb debugging
ayaw lang talaga mag flash ulit
 
Anung flasher ung gamit mo? Ung mismong mi flash tool nila? Di ka pwede mag flash nang global sa CN version na device bootloop or deadboot labas niyan. Ung mi office tool normally pwede ka mkapagflash kahit nka lock ung bootloader. Minsan ayaw din.
 
unlock tool po para sa bootloader po unlock bootloader po mula sa fast boot saka kapo papasok sa mi flash tool para magflash
 
Anung flasher ung gamit mo? Ung mismong mi flash tool nila? Di ka pwede mag flash nang global sa CN version na device bootloop or deadboot labas niyan. Ung mi office tool normally pwede ka mkapagflash kahit nka lock ung bootloader. Minsan ayaw din.
Nanuod lang din ako sa Yt ng tuts
Not sure if yun yung official pero mi flasher din yun yung may nakalagay na locked/unlock

may way pa kaya para ibalik dun sa Stock cn rom?
Salamat sa reply idol
 
unlock tool po para sa bootloader po unlock bootloader po mula sa fast boot saka kapo papasok sa mi flash tool para magflash
Naka unlocked napo yun nung una eh tapos nung triny ko ulit nag locked na sya
Need daw mag add ng mi account sa settings eh di ko naman ma buksan since nag bobootloop yung Main menu Recovery
 
Flash mo siya using SP Flash Tool with Download Only mode plus bypass authentication.

Wag Format All + Download kasi mawawala ng IMEI and Serial Number mo kasi mahirap irepair ng efs partition.
 
Flash mo siya using SP Flash Tool with Download Only mode plus bypass authentication.

Wag Format All + Download kasi mawawala ng IMEI and Serial Number mo kasi mahirap irepair ng efs partition.
same ba sa MI Flash pag clean all method, mawawali IMEI at serial number ng phone?
 
Back
Top