What's new

S·T·S Quick Thread #27 UPDATED STS NO LOAD NO BLOCKING | NapsternetV | CLOUDFRONT | AUGUST 14

Hmm bakit kaya, dikopapo kasi natatry sa wifi or maybe na on ko yung mobile data only 😅🙈. Thank you parin po sa pag feedback sir


Anjan po sa thread. Click mopo yung malabo


pw: beanga


Try to clear data lng po yung app then import mopo ulit config tapos connect
Salamat
Hmm bakit kaya, dikopapo kasi natatry sa wifi or maybe na on ko yung mobile data only 😅🙈. Thank you parin po sa pag feedback sir


Anjan po sa thread. Click mopo yung malabo


pw: beanga


Try to clear data lng po yung app then import mopo ulit config tapos connect

Hmm bakit kaya, dikopapo kasi natatry sa wifi or maybe na on ko yung mobile data only 😅🙈. Thank you parin po sa pag feedback sir


Anjan po sa thread. Click mopo yung malabo


pw: beanga


Try to clear data lng po yung app then import mopo ulit config tapos connect
Salamat parin ma'am ☺️ data nalang gamitin ko hehhe sana tomorrow mag connect sya sa wifi
 
Thanks Ma'am connected po 😊 nung una walang browse, pinalitan ko lang DNS to 1.1.1.1 ayun nagka browse na 😅😅
 
Salamat



Salamat parin ma'am ☺️ data nalang gamitin ko hehhe sana tomorrow mag connect sya sa wifi
Walang anuman po sir. Double check ko na next time hehe
Thanks Ma'am connected po 😊 nung una walang browse, pinalitan ko lang DNS to 1.1.1.1 ayun nagka browse na 😅😅
You're welcome po sir. Thank you po sa pag feedback mo. Follow me narin po for more updates 😁
 
Connected po .keep on sharing Salamat po. . Sana po may pang gaming nmn po hehe
You're welcome po sir. Try mopo yan sa gaming sir tapos feedback kapo hihi
nako tagal ko hindi nakabalik dito. hindi nako estab. huhu
Okay lang yan sir kahit dika established, heart/love react lang kita mo napo 😊
salamat beatriz9
Salamat po
You're welcome po mga sir. Please feedback nalang po kayo kapag nagamit niyo. Follow me narin po for more updates 😉
 
Back
Top