What's new

Patulong po how to Bootable sa SD Card

DiegoBOY

Journeyman
Joined
Aug 7, 2021
Posts
22
Reaction
1
Points
23
helow po sa lahat mag tatanong lang po baka may alam kung papa ano mag Bootable CyanogenMod sa SD Card para sana direct reformat na siya hindi kasi ako maka install ng twrp o kahit anong flash recovery sa sd card sa android ko kasi wala kasi install zip
kundi android recovery update from sd card stock logo no command patulong po salamat po sa tutulong sakin :cry:
 
Kailangan ng twrp para makapag flash ka ng custom rom, anong model ba ng phone mo?
luma na po e samsung j1 sira na kasi volume down kaya di ko ma format sa odin firmware may nakita kasi ako na
(HOW TO) Bootable CyanogenMod SD Card
hehe kaya lang po di po po ako sanay mag basa english basic lang kasi alam ko kaya baka may mag turo sakin dito sa ph corner pano mag lagay sa cyanogenmod sa sd card para sana mareformat na stock logo ng luma ko cp salamat po KAGERI
 
luma na po e samsung j1 sira na kasi volume down kaya di ko ma format sa odin firmware may nakita kasi ako na
(HOW TO) Bootable CyanogenMod SD Card
hehe kaya lang po di po po ako sanay mag basa english basic lang kasi alam ko kaya baka may mag turo sakin dito sa ph corner pano mag lagay sa cyanogenmod sa sd card para sana mareformat na stock logo ng luma ko cp salamat po KAGERI
pero nag bubukas pa sya?
 
pero nag bubukas pa sya?
opo sa android system recovery

nag lagay ako ng install zip ng twrp o apk ayaw ma install sa
apply update from sdcard baka po alam ninyo po pano ko ma install si twrp sa android system recovery apply update from sdcard maraming salamat po KAGERI
 
opo sa android system recovery

nag lagay ako ng install zip ng twrp o apk ayaw ma install sa
apply update from sdcard baka po alam ninyo po pano ko ma install si twrp sa android system recovery apply update from sdcard maraming salamat po KAGERI
Baka kailangan i'open muna ang bootloader, hanap ka ng tutorial pano buksan bootloader nyang phone mo.
 
Back
Top