What's new

Closed Pano mag Backup Ng Boot.img

Status
Not open for further replies.

Rizuki

Forum Veteran
Joined
Nov 5, 2013
Posts
246
Reaction
4,300
Points
580
Pa help naman mga Ka Phcorner Baka may alam po kayo pano mag Backup ng Stuck Boot.img Ng Android Phone Without Root at no Custom TWRP

My Device: Infinix Note 5 Stylus
Version: Pie
 
iroot mo po para ma backup mo hirap pag di rooted cp mo
 
wala ata ganyan need mo ng root permission hindi ka makakapag back up ng boot.img pag wala ka custom recovery o twrp
nandroid backup yan na sa custom recovery ginagawa

and pwedi ka naman mag install ng twrp kahit hindi rooted phone mo as long as unlockable ang bootloader ng cell phone mo
 
wala ata ganyan need mo ng root permission hindi ka makakapag back up ng boot.img pag wala ka custom recovery o twrp
nandroid backup yan na sa custom recovery ginagawa

and pwedi ka naman mag install ng twrp kahit hindi rooted phone mo as long as unlockable ang bootloader ng cell phone mo
Hirap kasi nag hahanap ako sa google pano root phone ko hirap ma root meron naman ako nakita paraan kaso need ko ng stuck boot img ng phone ko kaso wala ako non
iroot mo po para ma backup mo hirap pag di rooted cp mo
Hirap kasi nag hahanap ako sa google pano root phone ko hirap ma root meron naman ako nakita paraan kaso need ko ng stuck boot img ng phone ko kaso wala ako non
 
Need paps rooted, wala pa ata way para ma-access system files ng non-rooted na android phone.
 
Hirap kasi nag hahanap ako sa google pano root phone ko hirap ma root meron naman ako nakita paraan kaso need ko ng stuck boot img ng phone ko kaso wala ako non

Hirap kasi nag hahanap ako sa google pano root phone ko hirap ma root meron naman ako nakita paraan kaso need ko ng stuck boot img ng phone ko kaso wala ako non

install ka ng twrp need mo ng pc, hanap ka ng compatible sa device mo, karamihan naman ng phone ngayon unlockable ang bootloader kaya d ka naman cguro magkaka problem dyan.

pag may twrp ka madedetect ng twrp kong wala ka root access, you can root your phone through twrp
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top