What's new

Help PAHINGI TWRP RECOVERY FOR MYPHONE MY28S

Jankenet

Forum Veteran
Joined
Jun 12, 2022
Posts
288
Reaction
5,839
Points
671
Sana po ma help nyo ako hehe, kung sino jan may twrp recovery ng myphone my28s ko pashare naman. Eto device ko. Myphone MY28S (e.g S4020_20160920_V1.15) is an SC7731C powered phone running on Android 6.0 (Marshmallow)
 
meron ako nyan, twrp sa phone ko na my28s piro nasira nayon, at wala akong backup sa laptop ko. way back 2018 pa kasi.

alam ko may group sa fb dati na para lang sa my28s development may custom twrp sila para sa phone mo, try mo search sa fb "my28s" group page yun
 
meron ako nyan, twrp sa phone ko na my28s piro nasira nayon, at wala akong backup sa laptop ko. way back 2018 pa kasi.

alam ko may group sa fb dati na para lang sa my28s development may custom twrp sila para sa phone mo, try mo search sa fb "my28s" group page yun
Yun lang boss wala na mag accept na mga admin hahaha, saka sa ibang groups expired na mga links. Tagal na din kasi eh haha gusto ko lang pag practisan yung luma kong phone na yun my28s.
 
Yun lang boss wala na mag accept na mga admin hahaha, saka sa ibang groups expired na mga links. Tagal na din kasi eh haha gusto ko lang pag practisan yung luma kong phone na yun my28s.
ahahaha, saklap naman.

i think meron din ditong thread about sa concern mo, and may nag bigay ng link ng twrp recov., piro ngayon d na ma access ang file
 
Last edited:
ahahaha, saklap naman.

i think meron din ditong thread about sa concern mo, and may nag bigay ng link ng twrp recov., piro ngayon d na ma access ang file
Btw okay na boss, naka hanap ako ng pang auto port sa twrp recovery. Meron na ako twrp hehehe hanap ko naman custom rom hahaha nag llag na kasi to, pero may mga app kaya para ma less yung lag nito? Xposed modules or magisk modules hehe baka may alam ka boss
 
Btw okay na boss, naka hanap ako ng pang auto port sa twrp recovery. Meron na ako twrp hehehe hanap ko naman custom rom hahaha nag llag na kasi to, pero may mga app kaya para ma less yung lag nito? Xposed modules or magisk modules hehe baka may alam ka boss
well as of now, limot kuna mga xposed modules na ginamit ko noon if nag exist pa ba. matagal na kasi eh.

try mo mag uninstall ng mga bloatwares, im sure marami yan sa my28s.
 
Back up ka full system

Remove mo lahat ng bloatwares
Sa magisk module, try mo kitana tweak
Control mo cpu using kernel adiutor syempre may adv tsaka disadv yan
Or pwede rin pag practisan mo mag port ng custom rom since may back up ka naman
 
Back up ka full system

Remove mo lahat ng bloatwares
Sa magisk module, try mo kitana tweak
Control mo cpu using kernel adiutor syempre may adv tsaka disadv yan
Or pwede rin pag practisan mo mag port ng custom rom since may back up ka naman
Okay boss ty sa tips, anyways nag try ako mag port ng isang custom rom nito kaso nag stuck nalang sa logo hahaha. Siguro try ako ng ibang custom rom?
 
Okay boss ty sa tips, anyways nag try ako mag port ng isang custom rom nito kaso nag stuck nalang sa logo hahaha. Siguro try ako ng ibang custom rom?
May sinusundan ka bang tutorial lods?
Oo ganyan talaga yan trial and error
Try mo to
You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now.

Meron na yang kasamang mga custom rom sa baba, dl mo lang tapos try mo iport
 
Last edited:
1668869747876.png
 

Attachments

Back
Top