What's new

Help Pa help po sa HDD ko

LoveMeLikeYouDo

Forum Veteran
Elite
sa technician dto sa forum please pa help naman about sa hdd ko. ayaw nya po mag boot sa windows. at pag nirerepair sya ng windows repair nag hahang sya o kaya naman pagkatapos ma repair wala syang option ng kundi click finish to shutdown.
ang need ko lang paano ko ma retreive mga files ko sa drive c: napakaimportante talaga nun haysss please patulong naman po andun kce mga layout ko sa printing namin huhuhu please po pahelp.
damage na cguro or corrupted na ba hdd ko kce mejo matagal na din kce sya. pa help naman po please . willing po ako mag donate basta ma retreive ko lang mga files huhuhuh o kaya maayus hdd ko at maboot sa windows huhuhuh please po
 
kung gusto mo makuha yung ibang mga files mo try mo gumamit ng live OS, create ka ng bootable installer ng linux mint tapos boot mo yun then access mo yung drive mo at hanapin mo yung mga files mo para ma backup mo
 
create ka ng bootable installer ng linux mint tapos boot mo yun then access mo yung drive mo
Agree ako sa sinabi ni boss.

Yan lang talaga ang way para maretrieve yung files mo, I prefer wag ka na magtry na i-fix or something directly sa HDD mo baka mamali ka masira pa lalo. Just to be safe i-connect mo nalang sa ibang computer tas dun mo iretrieve yung files. May app nman tayo na Recuva para maretrieve yung mga lost files if ever meron.

Lastly, kung may mga importanteng files ka, i-partition mo yung drive mo at ilagay mo sa isang partition lahat ng important files mo :) editor din ako kaya feel kita
 
[XX='b a t t o u s a i, c: 995480, m: 321734'][/XX] walang anuman paps, update ka lang dito kung ano resulta
 
kung may kakilala ka o friend makisuyo ka ipasecondary ung hdd mo para makuha mo files mo or ipasecondary mo tapos gamit ka ng recovery software madami jan like recuva ,easeus,phoenix recovery at marami pang iba
pag di mo nadali ako titira remotely pm mo lang ako
 

Similar threads

Back
Top