What's new

Smart Openline r291 change imei unli data 699 no block sobrang lakas

Totoybatoto

Addict
Joined
Mar 30, 2020
Posts
50
Reaction
12
Points
81
Age
24
Sobra pako sa nka plan eh.. laking tulong nito while working from home
Morning speed test.. pag wlang VPN mahina kasi congested yung tower. Pag my VPN ito yung result nya
 

Attachments

Last edited:
Zlt 10g po na modem pwedi poba?
Oo pweding pwedi ,Basta nka openline lang at change imei At wag mo salpak ulit sa cellphone yung sim baka ma block..
Na block kasi yung sim ko dati matapos Kong sinalpak sa cellphone... Not sure if too pero it's One of the factor ksi sa opinion ko
 
Oo pweding pwedi ,Basta nka openline lang at change imei At wag mo salpak ulit sa cellphone yung sim baka ma block..
Na block kasi yung sim ko dati matapos Kong sinalpak sa cellphone... Not sure if too pero it's One of the factor ksi sa opinion ko
Anong firmware mo? Notion V3 or ARS V5?
 
Prepaid lang gamit ko since 2020 na nag WFH ako. 939 una kung prepaid hanggang naka bili ng iba ibang modem. Over the years meron na akong FXID3. FXID5. D2. D2K. R281. 932. MF286RA. Yung speed depende sa modem at lugar.
 
Anong firmware mo? Notion V3 or ARS V5?

Anong firmware mo? Notion V3 or ARS V5?
ARS V4 at nka VPN ako sa modem
Anong firmware mo? Notion V3 or ARS V5?
ARS V4 AT NKA VPN YUNG MODEM KO tignan mo vids ng speedtest ko

received_1248448992760226.jpeg

Prepaid lang gamit ko since 2020 na nag WFH ako. 939 una kung prepaid hanggang naka bili ng iba ibang modem. Over the years meron na akong FXID3. FXID5. D2. D2K. R281. 932. MF286RA. Yung speed depende sa modem at lugar.
Oo lods dependi tlaga sa Lugar at sa modem.. so far so good naman satisfied parin kahit hndi nka plan ..
 

Attachments

balak ko din bumili nyang R291 kaso biglang nagmahal.... Malapit lang ba tower nyan sa area mo?
Oo malapit lang... Dependi parin talaga sa Lugar yung lakas ng internet...

Maglalagay pako ng antenna. Para ma test kung kakayanin ba ng modem aabot 1gbps yung internet speed
 
anong klaseng memo antena po yan pwedi po malaman ?
Wla pa pong antenna Yan madam.. update ako pag dumating na yung antenna at final results ng speed nya

Hndi ako sure master. Yung hndi ako nka try gamit ng modem nayan. Mahirap mag suggest po baka kasi d gumana sayo at ma block sim mo sayang yung unli

Try mo search tut or threads ng model Nayan if pwedi Rin ba change IMEI at 699unlidata

tanong ko lang paano ba palitan un VPN nang FX-ID3
Sa settings po madam check mo kung Meron Kang option mag edit ng VPN mo
 
Last edited:
Back
Top