What's new

Closed Lte Upgrade Sim Conflict! Pasok Kailangan Ko Kayo

Status
Not open for further replies.

KTL

Eternal Poster
Established
Joined
Mar 26, 2019
Posts
963
Reaction
294
Points
338
Age
23
So Ayun Po Nag Upgrade ako ng sim sinunod ki yung instruction sa manual kaso di ko alam na kailangan pala mag hintay ng 15 minutes bago ulit gamitin ang phone kasi may mag coconfirm kung na Upgrade na sim.. Yun Walang Fumating Sa Akin.. Siguro yun yung dahilan kung bakit nagloloko ang sim ko biglang nawawalan ng signal kahit malakas ang signal dito sa amin namamatay yung data tapos bababa sa 3G.. Any suggestion or solution po dito.. and tanong kulang kung pede ba ulit gamitan ng upgrade sim yung dati ng simcard na ginamitan ko din nitong current upgrade sim?
 

Attachments

Ako Alam ko . Mali Kasi ginawa mo hayss. Pag nag upgare kana ng Sim paps is Yung Sim na pinag upgradan mo is ma block I mean wala na . Dimona magagamit DAHIL nalipat na Yung # SA LTE SIM mo Block nayun😋

Kung may tanong kapa sige ano yun tulungan kita
 
Ako Alam ko . Mali Kasi ginawa mo hayss. Pag nag upgare kana ng Sim paps is Yung Sim na pinag upgradan mo is ma block I mean wala na . Dimona magagamit DAHIL nalipat na Yung # SA LTE SIM mo Block nayun😋

Kung may tanong kapa sige ano yun tulungan kita
Oo nga po sir Yung LTE upgrade sim ang nakasalpak dito sa phone ko... Tsaka nung chineck ko yung settings nito wala ding Data Usage Settings eh di katulad ng normal sim ko.. Pls Ts Pa help☺️😪
 
12.4GB dalawang araw palang Kay haring araw Dinako na Block Kahit umabot pa NG 100GB Yan hahaha May trick ehh🤙
Sir Di Naman po Nablock yung LTE upgrade sim ko.. ang kaso nagloloko kailangan mong I on yung aurplane mode then off again..
 
Ahh Bali ganto try mo diko pa na test pero Baka working 3Times kalang Kasi PWEDE mag Upgrade ng 1sim .

Bali upgrade mo ulet Yung LTE SIM mo SA new Upgrade Sim Try Moto
👇

STEP BY STEP

1. LTE SIM USE
2. TRY TO MESSAGE BOX ( GET PIN or GETPIN TO 7927)
3.THEN WAIT FOR THE PIN CODE
4.SAVE THE CODE TO MEMO OR PHONE BOOK.
5.THEN INSERT THE NEW UPGRADE SIM TO YOUR PHONE.
6.UPTER YOU INSERT AIRPLANE MODE MUMUNA SIYA NG 2MINS. PRA MA REFRESH.
7.THEN INSERT MO YUNG CODE SA MAY (UNKNOWN) OR AUTOMATIC NA MAY LALABAS NADON LAGAY MO YUNG PIN CODE UPTER MO MA AIRPLANE MODE
8.THEN ETO NA ANG NG YARI SAYO DIBA.
9. WAIT FOR THE MESSAGE 15MINS MONG HIHINTAYIN YUN . BALI PAG WALA PARIN IKAW NA NA RECEIVED NA CONGRATS YOUR ARE UPGRADED YOU LTE SIM.
10. PATAYIN MO YUNG CP MO OR RESTART MO AT AIRPLANE MODE KA NG 1MINS OR 30. THEN DIAL. *211# PARA MA ACTIVE YUNG NEW LTE SIM MO .

SO YAN NA, GANYAN Lang GINAWA KO . DIMO I ACTIVE DIBA PAGBIBILI KA NG NEW SIM IS MAY NAKALAGAY NA ACTIVE SIM . GANYAN LANG KADALI SANA NAKATULONG😊
 
Last edited:
  • Love
Reactions: KTL
Ahh Bali ganto try mo diko pa na test pero Baka working 3Times kalang Kasi PWEDE mag Upgrade ng 1sim .

Bali upgrade mo ulet Yung LTE SIM mo SA new Upgrade Sim Try Moto
👇

STEP BY STEP

1. LTE SIM USE
2. TRY TO MESSAGE BOX ( GET PIN or GETPIN TO 7927)
3.THEN WAIT FOR THE PIN CODE
4.SAVE THE CODE TO MEMO OR PHONE BOOK.
5.THEN INSERT THE NEW UPGRADE SIM TO YOUR PHONE.
6.UPTER YOU INSERT AIRPLANE MODE MUMUNA SIYA NG 2MINS. PRA MA REFRESH.
7.THEN INSERT MO YUNG CODE SA MAY (UNKNOWN) OR AUTOMATIC NA MAY LALABAS NADON LAGAY MO YUNG PIN CODE UPTER MO MA AIRPLANE MODE
8.THEN ETO NA ANG NG YARI SAYO DIBA.
9. WAIT FOR THE MESSAGE 15MINS MONG HIHINTAYIN YUN . BALI PAG WALA PARIN IKAW NA NA RECEIVED NA CONGRATS YOUR ARE UPGRADED YOU LTE SIM.
10. PATAYIN MO YUNG CP MO OR RESTART MO AT AIRPLANE MODE KA NG 1MINS OR 30. THEN DIAL. *211# PARA MA ACTIVE YUNG NEW LTE SIM MO .

SO YAN NA, GANYAN Lang GINAWA KO . DIMO I ACTIVE DIBA PAGBIBILI KA NG NEW SIM IS MAY NAKALAGAY NA ACTIVE SIM . GANYAN LANG KADALI SANA NAKATULONG😊
Salamat Sir☺️
 
Yung sa akin, after a minuter or two, activated agad. Never ko pang natry na mag-hintay ng 15 minutes para maconfirm na activated na yung sim ko
 
Kung wala pang natanggap na text after 15 minutes, pwede mong tanggalin ang sim card ibalik mo after 20 minutes boom ok nayan.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top