What's new

Help Iphone 6s plus bootloop

GWADA

Forum Veteran
Elite
Joined
Aug 26, 2014
Posts
1,085
Solutions
13
Reaction
2,139
Points
572
Ask ko lang po ano po possible solution neto? Nag update kasi then nag bootloop na. Faulty battery nadin siya pero nagana naman before ko iupdate tia
 
1668929672460.png

Sure ka original connector ni apple? Ganyan din sa akin bootloop pero nung ginamit ko yung certify connector ni apple saka magsuccess
 

Attachments

need technical skills at tools po need reflow NAND ic pag ganyan tas gagamitan ng itunes or 3utools para ma kumpleto ang repair.
 
Hwag mag panic, paps. Hinda basta lang na sira ang iPhones. Kung boot-loop lang kayang-kaya ng iTunes. :)
 
Reflash nyo nalang po gamit itunes or 3utools make sure na alam mo apple id or naka off icloud ng iphone mo para iwas disgrasya mamaya ^^

Possible solution:
Download latest firmware (ipsw dot me ) hanapin nyo lang po model ng iphone nyo and download mo yung naka signed pa na firmware
Flash 3utools (Retain data) muna kung kaya baka may need ka files or pics,or video dyan sa phone mo kasi once na nag clean flash ka nyan bura lahat.
Pag error try change port or usb cord mas maganda original cord
pag ayaw sa retain data piliin mo yung quick flash mode
pag stuck 18 or 19% sira NAND IC nyan error code "4013"
 
Reflash nyo nalang po gamit itunes or 3utools make sure na alam mo apple id or naka off icloud ng iphone mo para iwas disgrasya mamaya ^^

Possible solution:
Download latest firmware (ipsw dot me ) hanapin nyo lang po model ng iphone nyo and download mo yung naka signed pa na firmware
Flash 3utools (Retain data) muna kung kaya baka may need ka files or pics,or video dyan sa phone mo kasi once na nag clean flash ka nyan bura lahat.
Pag error try change port or usb cord mas maganda original cord
pag ayaw sa retain data piliin mo yung quick flash mode
pag stuck 18 or 19% sira NAND IC nyan error code "4013"
Possible po kaya sa battery? kasi wala naman error during flash then one time bumakas siya nag hello pero sobrang bagal. nirestart ko and bootloop uli. no health na kasi yung battery TIA
 
Been an iPhone user since ios 3, madami factors kung bakit nag bo-bootloop but bihira ang matamaan ang board mo. If matamaan hindi ma bo-bootloop, hindi mo ma activate (sira bband) or magiging bricked na .

Question ko lang is:

1.) Ilang storage ang Device mo?

2.) Hindi ba malapit na ma full ang storage mo?

3.) May mga important files kaba sa Device mo?
 
Been an iPhone user since ios 3, madami factors kung bakit nag bo-bootloop but bihira ang matamaan ang board mo. If matamaan hindi ma bo-bootloop, hindi mo ma activate (sira bband) or magiging bricked na .

Question ko lang is:

1.) Ilang storage ang Device mo?

2.) Hindi ba malapit na ma full ang storage mo?

3.) May mga important files kaba sa Device mo?
64 gb fresh reformat via 3utools din siya
 

Similar threads

Back
Top