What's new

How to upgrade/downgrade your D2K FT10 ver. 2159 to ver.2973 and downgrade back to ver.2159

Thanks lods, btw, ma access kuna ba may default firmware nito para ma donwload ko for backup?
 
boss tama ba directory nito? para mag run ng maayos yung sa nvram na code?
Screenshot (57).png
 

Attachments

not really related but for those na nahihirapan sa CA ni d2k kasi di naman optimize sa area, you can change your cat po from cat 5/6/7 to cat 4 in order to fully utilize only 1 band. malaki ang improvement nito sa mga lugar na mabagal ang CA. pero syempre pag congested ang area, wala parin tayong magagawa diyan. just try it and isaisahin yung mga bands, baka mag-improve pa yang connection niyo. d2k really is a mamba alternative ^^
 
Daanan mo po din yung pagawa ng ftp server using xampp, my full settings n yung xampp file, icopy paste n lng sa drive c
Yes po Lods... Binasa ko na po xa and trying absorbing all the process pa po pra mas maintindihan ko.. Hehehe medyu sumakit po yung ulo sa process pro kakayanin pra fully ma learn ko xa..

Thank you po talaga sa mga tuts mu..
 
salamat talaga lods sa mga tulong mo sana di ka mag sawa
Welcome po

Yes po Lods... Binasa ko na po xa and trying absorbing all the process pa po pra mas maintindihan ko.. Hehehe medyu sumakit po yung ulo sa process pro kakayanin pra fully ma learn ko xa..

Thank you po talaga sa mga tuts mu..
Take your time po at, ang tut na to ay para sa lahat po... May sa susunod pa po na tuts...
 
Back
Top