Referral Honeygain app 5 USD sa pag sign-up gamit referral code ko! Instructions inside!

PHC_BurningDesire

Forum Guru
Elite
Joined
Apr 3, 2016
Posts
3,039
Reaction
4,306
Points
1,105
Click here: You do not have permission to view the full content of this post. Log in or register now. to register at para makuha ang 5 USD!

👉Honeygain step by step procedure👈

#1 I click mo yung link na ibinigaY ko sayo 👉 dito mo ilagay honeygain link mo👈
#2 click mo yung claim 5$ (para makuha mo yung free 250 pesos)
#3 click mo accept all
#4 mag register ka gamit Ang gmail address mo at gumawa ka ng sarili mong password
#5 after mo makapasok sa website ng honeygain may marereceive agad kayo 5,000 points (5$ or 250 pesos)
#6 click confirm email tapos punta ka sa Gmail address na pinangregister mo sa honeygain
#7 confirm mo lng ung sinend sayo ni honeygain
#8 after mong ma confirm ay may lalabas na download honeygain I click mo lng yung download honeygain app
#9 after mo ma download buksan mo yung application
#10 may nakalagay na na "I agree to the terms of use" I click mo lng yun
#11 may itatanung si honeygain " how honeygain works" i skip mo lng
#12 after mong ma skip ung introduction may nkalagay na " set up honeygain" kaylangan mong Iset up yun. Para ma set up turn on mo Lang ung pin kung gumagamit ka ng mobile data at hayaan mo Lang naka turn off Kung wifi Ang ginagamit mo
#13 I set up mo Lang Yung "Mobile data limit" ng 1000 GB Kung mobile data ka pero Kung wifi ginagamit mo wag mo I set up ung mobile data limit.
#14 click"Done" para makapasok kayo sa loob ng application
#15 after mo mabuksan yung application makikita mo na zero "0" balance Ang account mo Ang gagawin molng punta ka sa "more" i click mo Lang ung "more"
#16 after mo ma click Yung "more" makikita mo sa taas yung sign up or log in, I click nyo Yung "LOG in"
#17 ilagay mo yung pinang registered mo na Gmail address kanina pati ang password.
#18 click login
#19 after mo ma click Yung login mapupunta Kay dashboard mo makikita mo na mat free 5,000 honeygain points kana ( 5$ or 250 pesos )
#20 registration successful . Maaari mo ng gamitin Ang application habang gumagamit k ng FB , YøùTùbé or mobile online game.
#21 20,000 points( 20$ or 1,000 pesos) minimum wí†hdráwal ng honeygain.
#22 If may tanong. Post lang dito sa thread na to :)
 
Last edited:

Similar threads

Back
Top