What's new

Closed Help for my PC Problems

Status
Not open for further replies.

fin6620

Addict
Mga sir/mam,tanong ko lang po sana kung meron po kayong alam na ibang sira or kailangan ma ifix sa pc ko?

1.Bootup -kada switch on namamatay muna tapos bubukas ulit.(minsan loop,minsan hindi,minsan hindi ganito)
- press f2 for setup or press f1 for load defaults & continue..lalabas ang tagal pa mag flash minsan
- kapag nasa bios na, lahat ng time at date back to zero,pero kung papalitan ko naman nag free-freeze na.
*ginawa ko chnage CMOS battery ko na pero minsan ganun,minsan hindi

2. Inside desktop- Naghahang minsan
- CPU usage minsna tumataas ng 30% kahit hindi ginagalaw
*RAM- sa ram ko nag spike to 1.89gb randomly (2gb ram only)
Minsan kapag naglalaro ako ng shovel knight or GTA SA nag blu bluescreen tapos auto restart pa..

* Ginawa ko ,na try ko ma pong maglagay ng thermal paste pati na Vcard nilagyan ko na po rin,
-pati CMOS napalitan ko na po rin

PLEASE HELP ,! ANO PA PONG KELANGANG GAWIN OR SOLUTION ANG MAIGAGAWA KO PO..THANKS PO
PC SPECS

Windows 7 Ultimate 32-bit (6.1, Build 7601) Service Pack 1 (7601.win7sp1_gdr.130828-1532)
Language: English (Regional Setting: English)
System Manufacturer: To Be Filled By O.E.M.
System Model: To Be Filled By O.E.M.
BIOS: Default System BIOS
Processor: Pentium(R) Dual-Core CPU E6600 @ 3.06GHz (2 CPUs), ~3.1GHz
Memory: 2048MB RAM
Available OS Memory: 2048MB RAM
Page File: 1325MB used, 2768MB available
Windows Dir: C:\Windows
DirectX Version: DirectX 11
DX Setup Parameters: Not found
User DPI Setting: Using System DPI
System DPI Setting: 96 DPI (100 percent)
DWM DPI Scaling: Disabled
DxDiag Version: 6.01.7601.17514 32bit Unicode
 
1. I Recommend i-upgrade mo na sa Windows 10 Pro (clean Install) ang PC mo / mag add ka pa ng 2Gb or more
2. Set mo sa default ang Bios mo, since napalitan mo na ang Bios battery magiging ok na current date
3. I set mo ang Bios boot mo sa "fast boot" para direcho agad mag-boot sa windows.
 
1. I Recommend i-upgrade mo na sa Windows 10 Pro (clean Install) ang PC mo / mag add ka pa ng 2Gb or more
2. Set mo sa default ang Bios mo, since napalitan mo na ang Bios battery magiging ok na current date
3. I set mo ang Bios boot mo sa "fast boot" para direcho agad mag-boot sa windows.

gusto ko rin po iupgrade into windows 10 once na ma i upgrade ko ng ram to..kaso baka hindi kayanin dual core lang po kasi to
 
gusto ko rin po iupgrade into windows 10 once na ma i upgrade ko ng ram to..kaso baka hindi kayanin dual core lang po kasi to
Nakapag update na ako ng Desktop Dual core into Widnows 10 Pro, ok naman kahit kahit ang RAM is 2GB pero max ok kung 4GB Ram
- nasubukan ko nadin mag update ng Petium 4 into Windows 10 Pro, pero dapat magupgrade or magsalpak ng Graphics Card.
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top