What's new

Tutorial [ FULL TOTURIAL ] - iPad Air 1 Wifi+Cellular Forgot Password and iCloud | SAME PROCEDUCE for 5s to X

ano po alternative software para kay reiboot? ayw kc ma activate ng reiboot ko into pro. reply asap lods or safe sya e update if 3utools gagamitin ko?
yes paki check lang ang retain para di sya mg restore update lang gagawin nya ios ano na nb ng ip mo
 
pa help master kasi tinry ko na mag jailbraik using 0.9.1 version checkrain at 10.1 na version kaso ayaw pa rin ma jailbreak ng iphone 5s disabled at may code nakalagay during jailbreak code -20 at minsan at code -31. as of now naka disabled pa ang iphone. any solution or tips nito mga master? reply asap salamat
 
pa help master kasi tinry ko na mag jailbraik using 0.9.1 version checkrain at 10.1 na version kaso ayaw pa rin ma jailbreak ng iphone 5s disabled at may code nakalagay during jailbreak code -20 at minsan at code -31. as of now naka disabled pa ang iphone. any solution or tips nito mga master? reply asap salamat
Gamit ka ng checkra1n 9.5 ok lng ang error 31 wag lng 20
 
pag ng error -20 mean`s di naka pasok ung preloader ng checkra1n ang gagawin mo hold mo home botton at vol up hanggng mapunta sa diagnostic test
 
na sucess jailbreak lods kaso during back up sa activation niya ay nagsasabing activation_records: No such file or directory. Bakit walang activation record e di pa naman ito na rereset lods. help nito salamat
 
anong unit ba yan salpkan mo mona ng sim baka mamaya di naman sya openline kaya ng hanap ng activation records
 
maypag asa pa ba iphone 5s ko japanlock? as of now stuck sa (PRESS HOME TO UPGRADE) at successful naman sa jailbreak 0.9.5 ang problema lang ay ayaw ma back up activation niya kasi sinasabing ( activation_records: No such file or directory. ) May pag asa pa po ba na maka signal ito? salamat master
 
maypag asa pa ba iphone 5s ko japanlock? as of now stuck sa (PRESS HOME TO UPGRADE) at successful naman sa jailbreak 0.9.5 ang problema lang ay ayaw ma back up activation niya kasi sinasabing ( activation_records: No such file or directory. ) May pag asa pa po ba na maka signal ito? salamat master
ano ba yan naka disabled oh naka hello na
 
sir ask lng po nag update po ako ng 13.5.1 sa iphone 7 ko tapos bigla nalang nag no service sabi need to update daw eh updated naman na sya bat kaya nag ka ganon sir ano po kaya problema ?
 

Similar threads

Back
Top