What's new

Referral Free 200$ oh 10k pesos + 2200 , kunti lang puhunan! update with wíhdráwal

huh scammer ka ata hindi sayu yung wí†hdráwal update mo?
naku po, oct purchase po yun january wí†hdráw, yung tinatanong nila eh yung january to february purchase which na approve march, dahil iniba na yung wí†hdráwal kaya di ko ma wí†hdráw yung referral ko kasi old user ako, yung purchase lang po pwede ma wí†hdráw ang bonus ay hindi pa, gets po?
 
naku po, oct purchase po yun january wí†hdráw, yung tinatanong nila eh yung january to february purchase which na approve march, dahil iniba na yung wí†hdráwal kaya di ko ma wí†hdráw yung referral ko kasi old user ako, yung purchase lang po pwede ma wí†hdráw ang bonus ay hindi pa, gets po?
ok so paano nyu po na wí†hdráw yung sa October?
 
ok so paano nyu po na wí†hdráw yung sa October?
dati po pag nag wí†hdráw no need kyc, tapos address lang galing sa bitmart goods na po 1 day lang pasok na trade2 nalang, ngayun po kasi need kyc, tapos coinbase or metamask na wí†hdráw, so need po ng gas fee ng ethereum, kaso mahal mag transfer ng eth to eth another gas fee so yung iba ginawa nila gumawa sila ng ftx pro tapos nag verify, nag transfer sila from coins ph oh binance to ftx(bch or xrp) tapos convert to eth, tapos transfer sa coinbase wallet oh meta para pang gass fee transfer to bitmart oh bitrex mo po saka ma trade sa anung token mo gusto, yung iba mababa fee yung iba 500php so bantayan lang po kung kailan yung mabab fee
 
Back
Top