What's new

Help Flare s8 prime ro;ot

Rey Villa

Addict
Joined
Oct 29, 2018
Posts
130
Reaction
16
Points
124
Age
21
pwede ba ma r-o-ot ang flare s8 prime mga ka phc? Nagsearch ako about dito pero di ako sure e kasi wala ding post sa yt kung safe ba talaga. Wala din kasing custom rom para dito
 
di known ang cherry mobile sa ibang bansa ts kaya walang ways pano e root ang cherry mobile unless if may Pinoy na alam paano sa cherry mobile.

Sa pagkaka alam ko. Kelangan ka ng custom recovery para ma flash ang SuperSU or Magisk. At yung custom recovery ay device model specified. I doubt na wala pang custom recovery para sa cherry mobile.
 
di known ang cherry mobile sa ibang bansa ts kaya walang ways pano e root ang cherry mobile unless if may Pinoy na alam paano sa cherry mobile.

Sa pagkaka alam ko. Kelangan ka ng custom recovery para ma flash ang SuperSU or Magisk. At yung custom recovery ay device model specified. I doubt na wala pang custom recovery para sa cherry mobile.
ganun po ba, hays gusto ko sana iroot for optimizing performance. maganda din kasi tong cm brand kasi stock android no bloatware apps. Tsaka samsung lang yung madali kong nair00t nung samsung pa gamit ko
 
download mo firmware niya tas kunin mo boot.img then i ρá†ch mo using magisk then flash it using custom recovery like twrp or sp flash tool
 
make sure compatible firmware na nadownload mo sa phone mo
oo boss

make sure compatible firmware na nadownload mo sa phone mo
wala akong mahanp para sa flare s8 prime. Halos lahat ng s8 series meron except s8 prime :( eguls kawawa naman flare s8 prime ko di napapansin ng devs sa pinas.
merong gsi rom for flare s8 at flare s8 pro and ang ganda sana kaso wala ta;lagang para sa cp ko e huhu
 
Last edited:

Similar threads

Back
Top