What's new

Closed B315s-936 All Stock Repacked Firmware Revision 2

Status
Not open for further replies.

-anXi0u5-

Honorary Poster
Joined
Aug 30, 2018
Posts
274
Reaction
313
Points
164
Age
30
Ito po yung repacked kung version ni 936 based sa firmware ni paps Jerome Laliag (kudos master)
may kunting ginalaw lang ako para ma test nyo po at ma compare dun sa previous 936 firmware post

One click setup po ito kaya dapat naka jumper at fulfilled yung mga requirements sa baba

Requirements:
ADB DRIVERS
HUAWEI DRIVERS
USB CABLE
JUMPER
bootpin.jpg
COMPUTER
LAN CABLE
*Common Sense

Bug: Walang Telepono

Changelogs:
Firmware
  • Open telnet
  • Open adb
  • Open atc
  • Unlock via telnet/putty by executing "unlock"
  • Add commands
passwd - set telnet password and disable adb.
delpasswd - delete telnet passwd and re-enable adb.
  • 40Hz in WiFi via WEP Wifi Security Mode
  • Tweaks
  • Stock WebUI

Link: mega , nz/#!ekEVWSRD!s65koqML1VPCdSPOO-7bz6g9cWT5g8DDdqBva6A7iHQ (replace spaces and comma "," with dot ".")

Uulitin ko po nasa thread na pong ito kung paano ma unlock si 936 basahin nyo lang pong mabuti

Big Thanks again to Master Jerome Laliag sa pagbigay buhay ng 936 community
 

Attachments

zero knowledge ako sa ganto..pero gusto ko ng bumili...
patut naman...
one on one tutor nyo ako..
kiss ko kau after..
ahahaha
 
boss nakabili ako sa shopee walang 3g signal 2g at 4g lang openline na, update firmware daw sabi ng mga natanong ko, pano mag update boss?
 
boss nakabili ako sa shopee walang 3g signal 2g at 4g lang openline na, update firmware daw sabi ng mga natanong ko, pano mag update boss?
nasa YøùTùbé kung pano mag jumper at follow mo lang steps na ginawa ko sa thread na to
 
May nkapag try naba nito vs Zain final?

Give up ko n B310as 938 koang Sobrang bagal kumpara Kay 936..
gagawa ulit ako ng thread sa updated na B310AS-938 yung v6 ni paps Jerome, 1click din yun paps, medyo abala lang din ako ngayon sa pagaaral
 
gagana ba ang globe sim ni B310As-938 pagnilipat ko sa B315s-936? note sabi ni globe hindi pde tanggalin ang sim ni B310As-938.
 
Status
Not open for further replies.

Similar threads

Back
Top