What's new

Help ASK ME SOMETHING ABOUT ROOTING ANDROID

salamat lods, di ko pa, cia, ma root sa ngayon kasi naka install dito ung pnb app ko, pag nag root daw ako di ko mabubuksan,
Mabubuksan moh nmn paps need lng eh pass ang safetynet check ng google ..

salamat lods, di ko pa, cia, ma root sa ngayon kasi naka install dito ung pnb app ko, pag nag root daw ako di ko mabubuksan,
At after moh mag root try mo sumali sa group about ng phone mo maraming mga tips panu mapagana ang bank apps with root
 
Iphone 13 ρrø max pano po iroot?
Jailbreak not root, para sakin hindi worthit i jailbreak ang iphone kasi konti lang ang advantage compare sa dis

Pano po e bypass ung sa ram? Root na kasi infinix hot 10s ko
kung ibisabihin mo is palakihin then theres no way to bypass RAM, pwede pa yung virtual RAM which helps in read/write speed pero hindi po yun masyadong noticeable at hindi rin worth it baka masira ang SD Card
ano po yung mga hindi kayang i-root na android?
yung mga bagong models ngayon, usually yung mga naka lock ang bootloader

baka may interested sa inyo basahin tong thread na to pati yung mga replies worth it basahin...
FAQs about Rooting
https://phcorner.net/threads/root-access-f-a-q-sagot-sa-lahat-ng-tanong.510465/
 
Master may experience ka ba sa realme 5?
tanong ko sana kung makakagamit na ng banking apps pag root via magisk? Last try ko kasi di detected padin ket naka magisk hide....
diko matry ngayon dahil walang matinong storage pang backup
 
TS, May Oppo A31 (2015) po ako wala syang OEM unlock sa Dev Options Android 6.1 po sya pano po kaya Iroot toh. Meron din Po A53 baka may Custom Recovery na nilabas hehe
 
Redmi note 8 popano I root nakakatakot po baka matulad sa realme ko na bootloop ata o na hardbrick na pwede poba kita ma contact for more question lods , gusto kolang sana I overclock ung phone ko medj lag na kasi sa laro e
 
Sir pwede pahanap naman kung pano iroot ang realme c3 without the needs of the computer? Tia
Most of the realme phones need Ng PC para ma root paps

Master may experience ka ba sa realme 5?
tanong ko sana kung makakagamit na ng banking apps pag root via magisk? Last try ko kasi di detected padin ket naka magisk hide....
diko matry ngayon dahil walang matinong storage pang backup
Makakagamit ka Ng banking apps paps using magisk latest may bagong module Ngayon na powered by zygisk. Kung gusto moh Ang module gawa ako Ng thread para dun

Redmi note 8 popano I root nakakatakot po baka matulad sa realme ko na bootloop ata o na hardbrick na pwede poba kita ma contact for more question lods , gusto kolang sana I overclock ung phone ko medj lag na kasi sa laro e
Yes paps feel free to contact me. I will guide you with everything
 
Last edited:
Back
Top