What's new

Help Ano pinagkaiba ng android tv box sa stick tv?

armelrock

Eternal Poster
Established
hello po, planning po kasi ako bumili ng tv box, kasi may tv kami kasu ledtv lang hehe sa pag search ko maganda daw yung strong leap s1, sa ngayon out-of-stock, may nabasa ako na mi stick/ o fire stick tv. tanong ko lang po ano po pinagkaiba ng tv box o stick? same functions lang ba sila? na makanuod ng netflix at makapag install ng apk? good evening po.
 
generally yung mga android boxes dito sa atin mura pero luma na yung firmware and modded na. mas maganda yung stick kasi no need for additional cord, convenient at portable, pwede mo kaagad isaksak sa ibang tv.
 
generally yung mga android boxes dito sa atin mura pero luma na yung firmware and modded na. mas maganda yung stick kasi no need for additional cord, convenient at portable, pwede mo kaagad isaksak sa ibang tv.
salamat po sa reply sir, ano po ba dulo ng stick hdmi po ba?

TV box usually local channel yan tapos naka antenna, yung mi stick or chrome cast, need ng internet yan, gagawin nyang smart tv yung led tv mo
android tv box pala po mean ko sir.
 
FIRE TV STICK USER HERE SIR.
RECOMMEND KO ANG MI kung medyo nakakaluwag luwag ka nmn mas marami features ung mga Android T.V boxes dito satin MABUBWESIT KA SA SOBRANG LAGGY sheesh base on may EXP. mag stick ka nalng
 

Similar threads

Back
Top