What's new

Closed May bayad ba talaga pag mag unlock ng bootloader ng huawei nova3i?

Status
Not open for further replies.
The reason why you need to pay for unlocking boot-loader, Because Huawei stopped providing bootloader unlock code to any Huawei device for their security purpose, and only third party bootloader apps will be the option where you can pay for it.
 
Oo nga e parang gusto ko ipaswap itong cp ko hays
Wag, maganda software updates ni 3i, up to date ang security patches nya. Tsaka need talaga mag bayad para ma unlock ang bootloader kasi hindi nag bibigay si huawei ng codes para ma unlock. Not worth it ang pag root sa mga ganitong phone unless may low end unit ka na phased out na ang software updates at security patches
 
may bayad po talaga lalo na kung sa cp shop ka mag papa unlock via server yan or yung mag bayad na account pero meron nyan free. search molang take ur own risk
 
may bayad po talaga lalo na kung sa cp shop ka mag papa unlock via server yan or yung mag bayad na account pero meron nyan free. search molang take ur own risk
Punta na lang ako siguro sa mall ask ko if kaya nila ma unlock ito.
 
Wag, maganda software updates ni 3i, up to date ang security *****es nya. Tsaka need talaga mag bayad para ma unlock ang bootloader kasi hindi nag bibigay si huawei ng codes para ma unlock. Not worth it ang pag root sa mga ganitong phone unless may low end unit ka na phased out na ang software updates at security *****es
Ganun ba yun?
 
Yes,meron n po bayad kc itinigil n ng huawei ang pagbibigay ng unlock bootloader code sa support webpage nila so makakakuha ka lng ng code sa mga häçker/developer pero syempre may bayad
 
Yes,meron n po bayad kc itinigil n ng huawei ang pagbibigay ng unlock bootloader code sa support webpage nila so makakakuha ka lng ng code sa mga häçker/developer pero syempre may bayad
Kaya nga e kaso baka ma scam e pero try ko sa dc unlocker
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top